Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกสาเหตุของปัญหาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปลี่ยนไดร์เวอร์ซิครับ ลองดู ตอนนี้ใช้ V ใหนอยู่ ไดร์เวอร์ VGA นะครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนซะขนาดนี้ แมนบอร์ด อ๋อ แล้วมั่งครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        เปลี่ยนไดร์เวอร์ซิครับ ลองดู ตอนนี้ใช้ V ใหนอยู่ ไดร์เวอร์ VGA นะครับ
        ผมเปลี่ยนเป็น 8.5 8.10 และ 8.11
        แล้ว ทุกไดร์เวอร์ เป็นเหมือนกันหมดครับ

Comment

ดันครับ

Comment

คำภามเท่โคตรครับ ทำอย่างกะนักการเมือง

"สาเหตุของปัญหา" ^^

Comment

Originally posted by janmukdamaster View Post
              คำภามเท่โคตรครับ ทำอย่างกะนักการเมือง

"สาเหตุของปัญหา" ^^
              - -*
              ดันก่อนนอนครับ

Comment

ดันอีกรอบ
                อัพเดตอาการครับ
                ผมเอาแรมใหม่ไปใส่เครื่องน้องเล่นได้ ไม่มีปัญหาใดๆ
                ผมเอาการ์ดจอ GF 8400 มาใส่ กับ แรมใหม่ในเครื่องผมยังมีอาการอยู่ครับ
                แต่ถ้าใส่กับแรมเก่า ไม่มีปัญหาใดๆครับ
                งง แล้ว งง อีก
                ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

Comment

Working...
                X