Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามใน "พี่น้องในแขน : ทางด่วนไปนรก"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามใน "พี่น้องในแขน : ทางด่วนไปนรก"

คือว่าลูกน้องผมบาดเจ็บสาหัสไปคนนึงอ่ะครับ แล้วเขานอนเจ็บอยู่ จะช่วยยังไงดีครับ จะทิ้งไว้ก็กลัวโดนนาซีเยอรมันรุมข่มขืนเอา เราจะรักษาเขาได้มั๊ยคับ?
    Last edited by sumnurgrug; 20 Nov 2008, 16:43:53.

ม่ายได้
    รอ checkpoint แล้ว ลูกน้องท่าน จะฟื้นมา เอง

Comment

ฮ่วย..กำ ขอบคุณครับ

Comment

พี่น้องในแขน : ทางด่วนไปนรก"

-*-

Comment

ยังกล้าแปลนะ แบบนี้น่ะ

Comment

Originally posted by gigamack View Post
            ยังกล้าแปลนะ แบบนี้น่ะ
            อิอิ ก็ทำแบบนี้แล้วคนจะได้เข้ามาตอบไง ^^ งั้นเปลี่ยนชื่อเป็น "พี่น้องในแขน : นรกคือทางด่วน" ละกัน
            Last edited by sumnurgrug; 20 Nov 2008, 17:20:01.

Comment

ทำไงต่อครับ?? เข็มบอกว่าไปทางขวา แต่ประตูรั้วด้านขวามันไม่เปิดเลย ต้องทำอะไรก่อนรึป่าวคับ???

Comment

ที่จริงก็ผ่าน Checkpoints ก็กลับมาครบทีมเหมือนเดิม แต่ BIA ภาคเก่าๆระดับความยาก Authentic จะไม่มี
                checkpoint เชฟให้ ซึ่งยากมาก พอมาภาคนี้ ความยาก Authentic ดันมีการเชฟ Checkpoint ให้ ทำให้ไม่ท้าทายเลย.

ส่วนภาพข้างบน บั๊กหรือเปล่า
                แล้วทำไมสั่งเคลื่อนที่ไปยังจุดเปิดนักครับ 55 ล้อเล่นครับ

Comment

ไม่แน่ใจ สั่งลูกน้องยิง RPG ไปที่ป้อมข้างหน้ามั้ง

หรืออาจจะไปที่ประตูที่ปิดอยู่ด้านขวาอะ

Comment

ตรงป้อมข้างหน้ามีแต่รถบรรทุกสองคันเท่านั้นที่ยิงได้อ่ะครับ ยิงไปแล้วด้วย แต่ประตูก็ไม่เปิดให้อยู่ดี ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ เดี๋ยวจะลองเล่นใหม่ดู

Comment

อ๋ออออออออ

ผมก็เคยเป็นครับ มันเป็นบัก ลอง เล่น chapter นี้ใหม่ดู

Comment

แปลตามตัวเลยนะ
                        ในที่นี้น่าจะหมายถึง สงคราม,การรบ, การต่อสู้ มากกว่าครับ
                        Army....

Comment

เกมส์อะไรอ่ะครับไม่รู้จักอ่ะ
                          คล้าย COD ไหม

Comment

Originally posted by tower View Post
                            เกมส์อะไรอ่ะครับไม่รู้จักอ่ะ
                            คล้าย COD ไหม
                            ไม่คล้ายครับ เพราัะเกมนี้ มัน Squad-based เน้นการ ควบคุมหมู่ มากกว่า ฉายเดี่ยวน่ะ

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
                              ทำไงต่อครับ?? เข็มบอกว่าไปทางขวา แต่ประตูรั้วด้านขวามันไม่เปิดเลย ต้องทำอะไรก่อนรึป่าวคับ???

ต้องกลับไปเริ่มด่านนี้ใหม่แล้วยิงรถทุกคันที่อยู่ตามถนนให้ระเบิดแล้วประตูจะเปิด
                              พอเปิดแล้วยิงต่อสู้ไปอีกแล้วจะเห็นรถอยู่1คันระเบิดต่อเลยประตูต่อไปถึงจะเปิดอีก คือเกมส์มันให้ทำลายรถของฆ่าศึกทุกคันครับ

Comment

Working...
                              X