Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์ใหม่แล้วมันไม่มีเสียงอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์ใหม่แล้วมันไม่มีเสียงอ่ะคับ

ลงวินโดว์ใหม่แล้วมันไม่มีเสียงอ่ะคับ
    ไดร์เวอร์ของเครื่องก้อไม่มีไรเลย

ไดร์เวอร์ของเครื่องก้อไม่มีไรเลย
    ต้องมีสิครับ ถ้าไม่มีก็คงต้องหาโหลดเอาแล้ว
    *ที่ไม่มีเสียงเพาะ ไม่ได้ลงไดร้เว่อของก้าดเสียงบนเมนบอดครับ*

Comment

คือว่า มานเปนเครื่องของเพื่อนเอามาให้ลงวินโดว์ให้อ่าคับ
      แล้วมานไม่มีพวกแผ่นไรมาให้เลย เพราะมานไม่มี -*-

Comment

ไปโหลดไดร์เวอร์เวอร์ชั่นล่าสุดจากเว็บผู้ผลิตครับ...

Comment

ขอบคุงทุกคนมากนะคับ

Comment

Working...
          X