Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mouse Logitech G3 กับ G5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mouse Logitech G3 กับ G5

Mouse Logitech G3 กับ G5 อันไหนน่าใช้กว่ากันครับ คือว่าตอนนี้กำลังจะชื้อมาใช้ครับ จะเลือก 2 รุ่นนี้นะ จะเลือก G3 กลัวจะตัวเล็กไป ถ้าเลือกกลัวจะหนักไปและตัวใหญ่นะไม่รู่ตัวไหนน่าใช่ อยากให้ Pro Pro เลือกให้หน่อยครับ(ผมว่า G3 สีดำสวยดีนะ) ถ้ามีคำอธิบายจะดีมาก

... เคยใช้ G อยู่ ถือว่าใช้ได้เลยครับ แต่มือผมใหญ่ เล่นเกมส์นานๆแล้วเมื่อย ...

Comment

g5 แน่นอน ออกแบบให้เข้ากับคนถนัดขวา จับสบายมากๆ

Comment

ใช้ จี5 อยู่ครับ ไม่รู้ทำไมเวลาคลิ๊กเนี่ย เคอร์เซอร์มันชอบขยับไปด้วย เวลาเลือกลิ๊งค์หรือตัวเลือกในเมนูบาร์ จะได้อันที่ไำม่ได้ตั้งใจเลือกเป็นบางครั้ง

ใช้ จี1 กับ เลเซอร์เม๊าส์รุ่นต่ำกว่า ไม่มีอาการนี้ครับ

ส่วนตัวชอบใช้ จี1 เล่นเกมส์เพราะคล่องดี

Comment

Working...
        X