Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าแรมบัส800ใส่กับยอร์ดที่รับแรมที่667ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าแรมบัส800ใส่กับยอร์ดที่รับแรมที่667ได้ปะครับ

พอดีกำลังจะซื้อ แต่ยังไม่แน่ใจเรื่องนี้น่ะครับ เลยต้องมาถามดูก่อนเพื่อความแน่ใจ ถ้าใส่ไม่ได้ก็จะได้ไม่ซื้อครับ

ใส่ได้ครับ แต่วิ่งที่ 667 นะ เพาะบอดรับได้เท่านั้นครับ

Comment

แร้วจะรู้ได้ไงครับว่าบอร์ดรับได้เท่าไหร่ = ="

Comment

เขาจะระบุมากับ บอร์ดอยู่แล้วครับ
        ดูข้างกล่องก็ได้

Comment

คู่มือ จะมีบอกอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
          X