Announcement

Collapse
No announcement yet.

180.48 WHQL~ ออกละคร้าบไม่รุ้แก้ไร อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สรุปตอนนี้ควรใช้อันไหนละท่าน

9800GTX+

Comment

ผมตอบไม่ได้ครับ อยากใช้ตัวไหนก็ต้องลองเพราะแต่ละตัวมันมีของดีข้อเสียแตกต่างกันออกไปนะครับ

Comment

แจ่มแฮะมันทำได้ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย

ส่วนผม XFX 7600GT AGP โดนลืมมานานและ อิ อิ

Comment

แรงขึ้นจริงๆครับรอบนี้ การ์ดเดิมๆก็ เนพขิงๆ ได้ครับ

Comment

ผมใช้ 180.60 มาไม่มีปัญหาครับ (+ CUDA 2.1 Beta ด้วย)

Comment

ลง 180.48 แล้ว จอฟ้าเลย ลบแล้วลองลงอีกทีถึงใช้ได้ แต่เล่น left 4 dead แล้วค้าง 2-5 วิ ตอนที่เจอฉากกว้าง ๆ (ของเก่าผม ver 176 กว่าๆ ไม่มีปัญหาสักเกมส์)

เครื่องผม P5K , msi 8800 gts 320mb ตอนนี้ว่าจะกลับไปลอง 178.24 แทน กำลังโหลด

Comment

180.60 สิครับ ไม่มีปัญหาเลยครับ แรงด้วย อ่านผลทดสอบแล้วที่ GURU3d.com ขอรับ

Comment

178.24 มีปัญหาเยอะมากนะผมว่า ภาพมันชอบค้างๆ เวลาออกจากเกม ลอง 180.60 ไม่้ก็ 180.70 ผมรู้สึกว่า Nvidia พยายามพลักดันให้ไป Vista เพราะ Bug หลายๆอย่างไม่มีใน Vista เลยกรรมๆ !

Comment

สาวกค่ายแดงมาแอบดูครับ เกิดไรขึ้น

Comment

• *-* ง่ะ อืิมมีปัญหากับชีวิตครับ 555+

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                          กำลังโหลดครับเซ็งตัวเก่า ทำ นีโรผมไม่หล่อเลย
                          ปล. ลงดูแล้วเน่าเหมือนเดิมเป๊ะๆ
                          วันนี้ลองกับ 8800gt xp 180.48 /180.60 /180.70 กับ devil may cry4 3ตัวนี้เป็นแบบท่านเลย(แต่ vista ไม่ยักกะเป็น)

Comment

• Originally posted by reconnang View Post
                            วันนี้ลองกับ 8800gt xp 180.48 /180.60 /180.70 กับ devil may cry4 3ตัวนี้เป็นแบบท่านเลย(แต่ vista ไม่ยักกะเป็น)
                            ขอบคุณที่มาช่วยยืนยันว่า Driver ของ XP มันเน่าจริง

Comment

• ปัญหาตั้งแต่ 178.24 555+ ไม่สามารถแก้ได้นอกจาก Force AA จาก Driver

Comment

• Comment

Working...
                                X