Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ repair vista แล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ repair vista แล้วค้าง

ก่อนหน้านี้ขึ้นจอฟ้าครับ เลยใช้แผ่น vista เข้าไป repair เลือก start up repair ก็รอสักพัก ก็บอกว่า repair เสร็จ พอเปิดเครื่องขึ้นมาใหม่ก็บูตได้ แต่พอลูกศรเมาท์ขึ้น ก็จะค้างอยู่ที่หน้าจอดำๆอ่ะครับ แต่ขยับเมาส์ได้นะ แต่ไฟ HD ไม่ติดแล้ว ค้างอยู่อย่างนั้น ไปต่อไม่ได้ จะเข้าไป repair อีกรอบก็ไม่ได้ มันแจ้งว่า ไม่มีอะไรต้อง repair แล้ว system restore ก็ใช้ไม่ได้ เพราะไม่มีจุด restore backup ไว้ ทำไงดีอ่ะคับ T_T

จอดำ??

Comment

Working...
    X