Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบ หน่มน้ม ไรเดอร์ อันเดอร์เวิลล์ สักที ><*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DarkProphet View Post
    ขอถามหน่อยนะครับ ในด่าน mexico ที่ให้ไปเอาเข็มขัด หลังจากหมุนตัวเฟื่องอันใหญ่ทั้งสองข้างแล้ว ทางเข้ากลางสนาม (ที่มีหัวสิงพ่นไฟนับเวลา) ก้อจะเปิด หลังจากขับมอเตอร์ไซ เข้าไปข้างในแล้วมันต้องขับแบบไหนเหรอครับถึงจะผ่านสะพานที่ขาดไปได้นะ ผมขับมอไซตกประมาณ 30 เที่ยวแล้ว ยังไม่รู้วิธีข้ามเลย (หรือว่ามีวิธีเร่งเครื่องมอไซเหรอครับ)
    ที่ท่านพูดถึงคือ สะพานที่มีต่อกัน 3 ที่ติดต่อกันหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ สะพานตัวสุดท้ายท่านต้องจอดมอไซ แล้วขึ้นไปเกาะหินลงมา เพื่อให้สะพานมันเปิดขึ้นมาก่อนครับ แล้วค่อยขับมอไซ ไปต่อ

Comment

เคยเล่นเกมสมัยเพลย์1 เล่นไปเรื่อยๆไมมันไม่จบซะที เล่นจนตัน

Comment

Originally posted by Noobman View Post
        ด่าน mexico ตรงสะพานที่ขาดนะครับ
        ท่านเร่งเท่าไหร่แมงกะไซค์ก็ลงเหวครับ
        เพราะเราต้องทำการ กดสวิทซ์ ให้สะพานมันขึ้นมา ถึงจะทำการ บิดแมงกะไซค์ข้ามไปได้ครับ

*สังเกตเสา 2 ข้างกำแพงดีๆ จะมีที่ๆให้เราเกาะ เกาะแล้ว มันจะไปโยกสวิทซ์ลงมา ทำให้สะพานขึ้นมาครับ -0-
        รับทราบ ขอบคุณครับ จะได้ไปต่อซะที ติดตรงนี้มา 2 วันแย้ววววววว

Comment

มาลงชื่อ ว่าจบแล้วเหมือนกัน

เริ่มวันเสาร์พึ่งจบตะกี้

Tip การเบิร์นยางมอเตอร์ไซน์ ก็ใช้ฆ่าศัตรูได้นะครับ

Comment

ยังม่ะได้ลองเลย เด่วต้องลองสักหน่อย...

Comment

รบกวนถาม ตรงด่าน maxico นี่หัวสิงอีกอันไปเอาที่ไหนเหรอครับ ผมหาเจอแต่หัวกะโหลก หมุนได้แค่ฝั่งเดียวเองอ่ะ มึนๆ

Comment

Working...
              X