Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องงาน Com world ที่พารากอนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องงาน Com world ที่พารากอนครับ

อยากทราบรายระเอียดที่เกี่ยวกับงาน Com World ที่จะจัดขึ้นที่พารากอน น่ะครับ
    อยากรู้ว่าในงานนั้นมีสินค้า(ที่ลดราคา)มาจำหน่ายไหมครับ
    พอดีว่าพรุ่งนี้ผมว่างกะจะไปชมงานสักหน่อย แต่กลัวว่าจะมีแต่การเสนอเทคโนโลยีอย่างเดียว
    เพื่อนๆที่พอจะทราบข้อมูลช่วยบอกทีนะครับ

ปล.คือผมจะหาข้ออ้างพาแฟนไปเที่ยวถ้าบอกว่าไปเดินดูงานอย่างเดียวเค้าคงไม่ไปด้วยแต่ถ้าบอกว่ามีของลดราคามาจำหน่ายเนี่ย คงยอมครับ

อาจจะมีลดราคาบ้างครับแต่ไม่ได้ลดเยอะมากนะครับ ถ้าจะซื้อก็ถามเรื่องการรับประกันให้ละเอียดหน่อยละกันครับ เด๋วมีปัญหาแล้วไม่รู้จะเอาไปเคลมที่ไหน

Comment

อะรกันครับ นั่น ผมไปมาคราวก่อน แทบจะไม่มีนำเสนอเทคโนโลยี่เลย ขายของกันเกือบทุกบูท -*-

Comment

ลองดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.comworldthailand.com ครับ

Comment

เดี๋ยวผมจะไปสอยทีมงาน OCZ ที่บูทครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
            เดี๋ยวผมจะไปสอยทีมงาน OCZ ที่บูทครับ
            โหด

Comment

มีแต่การเสนอเทคโนโลยีอย่างเดียว
              | ผมอยากให้งานออกแนวนี้มากกว่า เหมือนงานครั้งแรกเมื่อต้นปีที่แล้วที่เอาโน๊ตบุ๊คบักอึดมาโชว์เอย บูตโอเวอร์คล็อกโชว์การใช้น้ำมันระบายความร้อน โน๊ตบุ๊คติดเพชร และอีกเยอะแยะ ฯลฯ

ครั้งที่สองของปีที่แล้วผมรู้สึกว่ากร่อยลง

ครั้งที่สามไม่อยากจะคิด แต่คิดไปแล้วว่าอาจจะออกแนว Commart=ตลาดนัด IT ธรรมดาๆ ไม่ได้ประโยชน์อะไรนอกจากเดินซื้อของ

หรือว่ามหกรรมโชว์สินค้าจะเป็นเช่นนี้เสมอ ดีแค่ครั้งแรก

Comment

ผมเองล่ะก็ยังไม่เคยไปงานแบบนี้เลยเพราะส่วนตัวแล้วไม่ค่อยว่างอ่ะครับ
                ยังไงก็ขอขอบเพื่อนๆนะครับที่แนะนำข้อมูลและถ้าวันนี้ผมไปผมจะไม่พลาดไปชมบูทของ OCZ แน่นอนครับ

Comment

จะลองแวะไปดูนะครับ

Comment

แล้วบูท OCZ อยู่ตรงไหนครับ กะลองไปเดินดู

Comment

ถ้าไม่สนใจ notebook กับ จอ LCD ผมว่าอย่าเสียเวลาเลยครับ เดินได้ไม่ถึง 5 นาที ก็ไม่มีอะไรแล้วครับ เข็ดจริง ๆ

Comment

ถ้าจะซื้อของต้องสิ้นปี อ่ะ โนตบุคงี้ ถูกโคตรๆๆแล้วล่ะ

ลดเป็นหมื่น

Comment

เน้นNotebookครับ

Comment

วันนีไปมา มีแต่notebookครับผม กับพวกdvd rw MBการ์ดจอ นิดหน่อย wireless lcd แค่นี้แหละครับ ถ้าคิดจาไปหาพวกของประกอบคอม ไม่ต้องคิดเลยครับ เพราะไม่มีขายเลย

Comment

Working...
                            X