Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Hardware ครับ (นานถามทีนะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Hardware ครับ (นานถามทีนะครับ)

จะโดนย้ายใหมเนี้ย (ห้องนี้มีคนดูเยอะดีอย่าพึ่งย้ายนะครับท่าน)
    ผมได้ X1600PRO มาใหม่นะครับ ขอความเห็น คนที่ใช้อยู่ และที่เคยใช้ ตรงอุณหภูมิความร้อนมันหายไปใหนหวา
    ตัว X850XT ยังมีอยู่เลย เซ็ง

X850XT (ตีจากไปอยู่กะคนอื่นแล้ว)

มีครับ ใหม่ ๆ ผมยังเห็นอยู่
    แต่ไป ๆ มา ๆ ลง Driver ตัวใหม่ล่าสุด
    ก็ไม่เคยเห็นอีกเลย จากนั้นลองลง Driver ที่ให้มากับการ์ดจอ
    สรุปว่ามีครับ ขึ้นหร๋าเลย

Comment

ไดร์เวอร์ ตัวใหนรือครับที่ว่ามันโชว์อุณภูมินะ ไดร์เวอร์จากแผ่นลงแล้วก็ไม่มีโชว์เหมือนกัน
      ใครใช้ตัวนี้ (X1600PRO) ใช้ไดร์ตัวใหนหรือครับ (โชว์อุณภูมได้ิ รบกวนบอกด้วย จะได้โหลดมาใช้ถูก )
      ลงหลายตัวละไม่โชว์ซักตัวเลย 6.3 / 6.11 / 6.12 / 7.1

Comment

x1600 ไม่มีให้ดูครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          x1600 ไม่มีให้ดูครับ
          ขอบคุณครับ

กระจ่างละ รบกวนปิดกระทู้ให้ทีครับ

Comment

Working...
          X