Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนOVERCLOCKหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนOVERCLOCKหน่อยครับ

เพื่อนๆและพี่ๆ ครับ ช่วยสอนผมน้องใหม่ OVERCLOCK การ์ดจอ , RAM, CPU หน่อยครับ ขอวิธีการทำแบบระเอียดนะครับ ผมไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ ขอขอบคูณล่วงหน้าเลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

Comment

พี่เคยอ่านป่าวครับ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
        พี่เคยอ่านป่าวครับ
        ไม่เคย
        ลอกๆ config กับคนแถวๆ นี้เอาเลย หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ไม่เคย
          ลอกๆ config กับคนแถวๆ นี้เอาเลย หิหิหิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            เอ้ากำ เจ้าของบทความมาเอง 55555 อ่านจบแล้วนะงับ

Comment

ปัดหมุด อ่านโลด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                รอชม i7 ห้อง Extreme อยู่ครับ เมื่อไหร่จะได้ชมผลงาน งิ๊กๆ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                  รอชม i7 ห้อง Extreme อยู่ครับ เมื่อไหร่จะได้ชมผลงาน งิ๊กๆ

Comment

พี่มาเล่น i7 แล้วหรอครับ

Comment

Working...
                    X