Announcement

Collapse
No announcement yet.

His 4830

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• His 4830

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0019272

His 4830 ราคา 4,405 สอยตอนนี้คุ้มไหมคับ

แล้วประกัน 3y A-Serv ดีรึเปล่าคับ

หรือปีหน้าไรงี้ราคาจะลงรึเปล่าเอย . . .

ขอบคุนคับ

คุ้มไม่คุ้ม ขึ้นกับงบและความต้องการใช้งาน

ลงมาเรื่อยๆ แทบทุกวัน

Comment

เหมือนราคาจะขึ้นเลย
      จำได้ว่า HIS มันไม่ถึง 4.4 พัน เมื่อสัปดาห์ก่อน

Comment

อ่อ คับ กะเอามาเล่นเกมยาวๆ งบ 4.5k เนี่ยแหละ

แต่ใจจิงอยากหัยลง สัก 4k

แล้วประกันมันดีไหม อะคับ

Comment

ตอนนี้ใช้ไรอยู่ละคับ

แต่ราคาดูมันจะแพงไปนิสนะ

Comment

ออนบอด Asrock ALiveNF6P-VSTA อยุ่คับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ก็ถือว่าถ้าเอามาใช้เล่นเกมทั่วๆไป ทุกเกม ปรับสูงสุดได้หมดที่ความละเอียด 1600*1200 ราบลืน

ยกเว้นเกม crysis ไว้เกมนึง ที่ค่ายแดงจะไม่ค่อยถูกครับ (ถ้าท่านไม่เล่นไครซิส ซึ่งก็ไม่ได้หนุกไรเล้ย) ผมว่าคุ้มครับ

แต่ถ้าใช้จอเล็กกว่า 22 ก็ดูจะเกินความจำเป็นครับ

ส่วนราคาก็ แรงกว่า 9800GT แต่ราคาพอๆกันครับ เลือกแล้วแต่ชอบเลย

Comment

crysis ปรับได้ปรามานไหนอะ

ผมใช้จอ lcd 19 ไม่wide อยุ่คับ

Comment

Working...
                X