Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทามมาย GF8600M GT ddr3 เล่นra2กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทามมาย GF8600M GT ddr3 เล่นra2กระตุก

ผมใช้Vista นะครับ -- งงมากมาย

ข้อมูลแค่เนี้ยนะครับ ซีพี่ยูรุ่นอะไรครับ แรมเท่าไหร่ครับในเครื่องหนะ ผมใช้ 2600XT ddr3 ยังไม่เห็นกระตุกเลย การ์ดจอน่าจะพอกันนะครับ ผมใช้ Vista เหมือนกัน

Comment

^
      ^
      ตามด้านบนครับ

จาได้บอกสาเหตุ ว่าเป็นที่อะไร

ตัวการ์ด GF8600M GT ddr3 แรงพอ ครับ ถ้าแรม 2G แล้วยังกระตุก

น่าจะเป็นที่ CPU ครับ

Comment

Originally posted by automatics View Post
        ^
        ^
        ตามด้านบนครับ

จาได้บอกสาเหตุ ว่าเป็นที่อะไร

ตัวการ์ด GF8600M GT ddr3 แรงพอ ครับ ถ้าแรม 2G แล้วยังกระตุก

น่าจะเป็นที่ CPU ครับ
        สเปคนะงับ t7500 2G GF8600M GT ddr3 lenovoY510 งงมากเลยครับ ra3 ยังเล่นได้เลย เง้อ

Comment

สเปคผมก็กระตุกคับ xp2ปรับลดลงมาหน่อยลื่นหัวแตก

Comment

RA2 - -

Comment

เอาง่ายๆนะคับ
              ยูนิตในช่วงนั้นเยอะหรือป่าว
              กระตุกเวลาที่เล่นแลนหรือป่าว
              แล้วไปใส่ Mod เพิ่มมั้ย
              ของผม energy mod จะกระตุกเวลาใช้
              devastator mine อ่ะคับ
              ส่วน RA3 เล่นสบาย

Comment

Working...
              X