Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเล่น Left 4 Dead Multiplayer แบบฟรีๆกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ouy-> View Post
    แล้วเราจะเอาไอ้เจ้า stream มาจากไหนอ่ะครับ
    โหลดจาก http://store.steampowered.com/ ครับ

ทางซ้ายมือ Get Steam Now

Comment

.........

Originally posted by samza101 View Post
      โหลดจาก http://store.steampowered.com/ ครับ

ทางซ้ายมือ Get Steam Now
      ใจงับ

ouy555 add มาเน้อ

Comment

add ยังไงครับ สอนหน่อย -*- ลงเกมได้แล้ว แต่เล่นไม่เปน

Comment

1. คลิกขวาที่ steam มุมขวามือล่างออกหน้าจอ เลือก เพื่อน
          2. กดที่เพิ่มเพื่อน ใส่ชื่อเพื่อน จบ

Comment

ทำยังไงอะครับมีสตรีมแล้วมีตัวเกมแล้วโหลดengine.dllไปไส่แล้วแต่พอเข้าเกม
            มันไม่มีseverไห้เลือกเลยอะครับแล้วก็แอดทุกคนที่ลงแล้วด้วย
            ของผมชื่อMooTooTครับ

Comment

ไมผมแอดเพื่อนไม่ได้อะครับมีแต่คุณJcoolคนเดียวอะคนที่ผมแอดไปช่วยกดรับผมทีคราบ

Comment

ทำไมไม่มีคนเลยหว่า ผมตั้งห้องไปแล้ว เงียบเยย หรือมันเป็นอะไรอีก งง
                ใช้ชื่อ Samza101 ครับ

add เพื่อนแล้ว แต่มันขึ้น Offline หมดเลย

Comment

Originally posted by mhuvhon View Post
                  ไมผมแอดเพื่อนไม่ได้อะครับมีแต่คุณJcoolคนเดียวอะคนที่ผมแอดไปช่วยกดรับผมทีคราบ
                  Originally posted by samza101 View Post
                  ทำไมไม่มีคนเลยหว่า ผมตั้งห้องไปแล้ว เงียบเยย หรือมันเป็นอะไรอีก งง
                  ใช้ชื่อ Samza101 ครับ

add เพื่อนแล้ว แต่มันขึ้น Offline หมดเลย
                  เปนเหมือนกานเลย

Comment

มันยัง Co-Op ในวงแลนโดยที่ไม่ต้องไปยุ่งเกี่ยวกับ Steam ไม่ได้ใช่ไหมฮะ

คือผมกับเพื่อนอยู่หอพักคนละตึก หลังห้องเหลื่อมกันนิดหน่อย ผมใช้ Wireless Router เสียบไฟไว้หลังห้อง(ไม่ได้ต่อเน็ตนะ ไม่มี)
                    เอาไว้แลน CS, CoD กับคนที่มีโน๊ตบุ๊กหรือตัวรับสัญญาณน่ะครับ

อยาก Co-Op L4D แบบออฟไลน์อ่ะครับ

Comment

sheehanzz ครับ ช่วย Add มาทีนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mhuvhon View Post
                        ทำยังไงอะครับมีสตรีมแล้วมีตัวเกมแล้วโหลดengine.dllไปไส่แล้วแต่พอเข้าเกม
                        มันไม่มีseverไห้เลือกเลยอะครับแล้วก็แอดทุกคนที่ลงแล้วด้วย
                        ของผมชื่อMooTooTครับ
                        ไว้อาลัยแด่การจากไปของท่านคับ ตายคนเดียว555 นอกนั้นรอดหมด

Comment

fanta06
                          add มาได้เลยครับ

Comment

2edx ครับ add ได้ึครับ แล้วเจอกันในเกมครับ

Comment

มาเล่นกันเยอะๆ นะครับ มันสืดี อิอิ

Comment

ผมเล่นไปสักพักชอบเด้งออกจากเกมใครเป็นแบบผมบ้างไหมครับ

Comment

Working...
                                X