Announcement

Collapse
No announcement yet.

FALLOUT3 สนุกไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FALLOUT3 สนุกไหมคับ

ผมกำลังจะซื้อแผ่นคับ อยากความเห็นของเกมเมอร์ทั้งหลาย

สนุกนะครับ ถ้าชอบเกม RPG
    มัน action rpg 1rd 3rd ได้หมด
    เนื้อเรื่องแนวๆ Doomsday ,I am Legend
    โลก2027 (หรือเปล่า) ภายหลังสงคราวนิวเคลียร์

Comment

หนุกครับ ชอบ Action Rpg อย่าพลาด

Comment

รัก RPG ฝรั่ง ห้ามพลาดครับ
        หามาเล่นด่วน เดี๋ยวผมจะเล่นรอบสองเนี่ย จะสร้างให้สมบูรณ์แบบไปเลย 555

Comment

สนุกครับ ผมเล่นได้พักหนึ่ง ลองเอา Oblivion มาลงดูมั่ง
          ไปๆมาๆตอนนี้ นั่งเล่นแต่ oblivion ครับ เบื่อ ซุปเป้อเบฮิมอต มันฆ่าหมาผม

Comment

ท่านบน avatar เท่ดี คอrpg เหมือนกัน

Comment

เล่นแล้ว ต้องเปลี่ยนโลโก้เลย ชอบจริงๆ Pip-Boy เนี่ย

Comment

แหล่มไม่แหล่มนั่งเล่นแมร่งทั้งวัน

Comment

เซ็งมากมาย เล่นแล้วติดหนึบ

Comment

คล้ายๆๆกันครับ เล่นทั้งวันเหมือนกันผม มีเกมไม่กี่เกมที่ตรึงผมไว้ได้ขนาดนี้ สุดๆๆครับ

แต่ช่วงนี้ขอแว๊บไปเล่นเกมอื่นๆๆบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศหน่อย

Comment

ถ้าชอบเกมแนว Action RPG ฉากหลังเป็นโลกยุคหลังสงครามนิวเคลียร์
                      ตัวเกมเปิดกว้าง ทำภารกิจไหนก่อนก็ได้ มีอะไรให้สำรวจเยอะ
                      สนุกแน่ ๆ ครับ ไม่ควรพลาดเลย

เสียอย่างเดียว ยังไม่ค่อยมี Mod ทรงผม กับ เสื้อผ้า เจ๋ง ๆ ออกมา 555

Comment

สุโค่ย!!

Comment

เยี่ยมครับเกมส์นี้..

Comment

Working...
                          X