Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS8800GTผมทำไมปรับรอบพัดลมไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS8800GTผมทำไมปรับรอบพัดลมไม่ได้อ่ะคับ

คือใช้โปรแกรม smart doctor ที่ให้มาลงไปแล้วปรับไรไม่ได้เลยครับ

..

เป็นแบบนี้อ่ะครับ

ลอง RivaTuner ดูครับ

Comment

เมื่อกี้ลองลง Riva tuner ดูคับ ไม่เห็นมี เมนู Fan ให้อ่ะคับ งงจัง version 2.20 คับ

อยากปรับรอบพัดลมอย่างเดียวครับ ไม่อยากคล็อกเพิ่ม

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA
        และ riva tuner ล่าสุด

Comment

Driver ผมว่าไหม่ล่าสุดแล้วอ่ะคับ Forceware 180.48
          Riva 2.20 คับ

Comment

อ่อ พอรู้ละครับ Driver ตัวนี้มีปัญหากับการปรับรอบพัดลม

Comment

มันปรับไม่ได้คับของผมก็ปรับไม่ได้

Comment

อ้าวหรอคับ กำๆ -.-

Comment

ของผมอุณหภูมิ idie ประมาน 50-53 full ประมาน 60+ ร้อนไหมครับ

Comment

Working...
                  X