Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysisด่านหิมะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysisด่านหิมะ

ติดอีกด่านและครับ

ด่านที่ต้องวิ่งแข่งกับเวลาไปที่จุดสีเขียว3จุดครับ
    จุดสุดท้ายทำไงครับผมวิ่งไปแล้ว มองขึ้นฟ้ามียานใหญ่ๆบินผ่านผมไปแล้วเวลาก็หมด
    แล้วก็เริ่มมไหม่ไม่รู้ทำไรต่ออ่ะวิ่งมาถึงแล้วเวลาก็เหลือตั้ง10วิ

วิ่งข้ามสะพานครับ ไม่ต้องยิงอะไรเลยผมเล่น....จุดเขียวๆคือจุดที่ทำให้พลังอะไรสักอย่างของชุดเพิ่มขึ้

Comment

อย่าให้ prophet ตาย พามันไปไกลๆไฟ nano suit มันเจ้ง

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
        อย่าให้ prophet ตาย พามันไปไกลๆไฟ nano suit มันเจ้ง
        ให้ prophet กด r วาปไปสิครับ

Comment

อยู่ไกล้ไฟเข้าไว้

Comment

อย่าวิ่งข้างล่างนะ วิ่งบนสะพานตาม rep2 บอกนะ

Comment

Working...
            X