Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไรท์เกมส์ขนาด 5.5Gb ลงแผ่น 4.7Gb ทำได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไรท์เกมส์ขนาด 5.5Gb ลงแผ่น 4.7Gb ทำได้ไหมครับ

ผมมีไฟล์ เกมส์ PES2008 มันเป็นไฟล์ นามสกุล .iso แล้วที่นี้ผมจะไรท์ใส่แผ่น DVD แต่ว่า แผ่นมันมีขนาด แค่ 4.7Gb ไฟล์เกมส์ มันขนาด 5.5Gb มันสามารถไรท์ได้ไหมครับ ต้องหาโปรแกรมมาแบ่งไฟล์ไหม

ปล.มันมีแผ่น DVD ขนาดมากกว่า 4.7gb ขายไหมครับ

ต้องหาแผ่น DVD9 8.5GB มาใช้ครับ แผ่นละประมาณ 30 บาท (สำหรับ แหล่งขายคอม) ส่วนแผ่น 4.7 Gb เค้าเรียก DVD5

Comment

Working...
    X