Announcement

Collapse
No announcement yet.

MICROLAB M880/2.1 ใครลองเเล้วบ้างเสียงเปนไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MICROLAB M880/2.1 ใครลองเเล้วบ้างเสียงเปนไง

ตามหัวข้อครับ ใครซื้อมาลองเเล้ว บ้าง เสียงเป็นยังไง สนใจอยู่เเต่ไม่รู้ว่าเสียงสมกับราคาค่าตัวมันไหม
    Attached Files

หรือมีใครไปฟังเสียงมารึยังครับ พอดีผมสนใจ อยากจะเอามาเป็นตัวสำรองเเต่ไม่รู้เสียงมันจะเป็นยังไง
    คือจะเอามาฟังเพลงอะครับ เห็นราคาหน้าเว้บ jib 1390 บาท

Comment

ขุด

Comment

โว้ๆๆๆๆ กระทู้ตั้งแต่ปี 2008 เลยนะท่าน
        Last edited by tongfah; 23 Jan 2012, 20:11:33.

Comment

ไปฟังมาแล้วเบสออกน้อยมาก เสียงออกแหลมๆ

Comment

Working...
          X