Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาและชื่อ เกม left 4 dead กันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาและชื่อ เกม left 4 dead กันเถอะ

มาแลกชื่อตัวละครใน Left 4 Dead กันเถอะครับ
    เผื่อใครอยากจะเข้าไปจอยกันในนั้น
    ส่วนตัวผมนั้นชื่อ O_K_U_N_G นะครับ แล้วท่านทั้งหลาย ชื่ออะไรกันเหรอ

อยากเปลี่ยนชื่อใหม่อ่ะ ต้องเข้าตรงไหนเปลี่ยน

Comment

ผม Cho_dose แอดแล้ว แต่ไม่ยักเห็นของท่าน

Comment

ขอคนแก่ด้วย kuHYEE

Comment

กำลังลงเกมครับ -*-

Nod32 มันฟ้องว่า ไฟล์ Lift 4 Dead.exe เป็นไวรัส แล้วมันก็ลบไปซะงั้นอะ

ทำไงดีครับ

Comment

บอกวิธีเข้า steam ด้วยๆได้มัยครับ หลังจาก Crack steam แล้วเข้าไปบู๊ยังไงอะครับ หา server ยังไง ขอขั้นตอนด้วยได้มัยครับ ไม่เคยเล่นออนไลน์เลยนี้เป็นเกมส์แรก ไว้เผื่อเพื่อนๆที่จะเล่นด้วยครับ มีรูปภาพยิ่งแจ่มครับ ขออภัยครับโง่จริงๆ

Comment

ก่อนลงปิด nod 32 ก่อน ลงเสร็จ เปิดnod เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by Bandit Nentotanee View Post
                ก่อนลงปิด nod 32 ก่อน ลงเสร็จ เปิดnod เหมือนเดิม
                ลงเสร็จถ้าเปิด nod32 อีกทีมันก็ตรวจเจอ Lift 4 Dead.exe อีกไม่ใช้หรอครับ แล้วมันก็ลบอีก

-*- หรือยังไงครับ หรือ ปิดตอนลง ลงเสร็จมันก็ตรวจไม่เจอเลย

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                  บอกวิธีเข้า steam ด้วยๆได้มัยครับ หลังจาก Crack steam แล้วเข้าไปบู๊ยังไงอะครับ หา server ยังไง ขอขั้นตอนด้วยได้มัยครับ ไม่เคยเล่นออนไลน์เลยนี้เป็นเกมส์แรก ไว้เผื่อเพื่อนๆที่จะเล่นด้วยครับ มีรูปภาพยิ่งแจ่มครับ ขออภัยครับโง่จริงๆ
                  เข้าไป ตรงเพื่อนน่ะครับ แล้วก็เพิ่มเพื่อน แอดรายชื่อเข้าไป จะหาง่าย มั้ง ผมก็พึ่งเคย เน็ทเน่าเป็นภาระคนอื่นตลอด

Comment

Samza101ใช้อันนี้ปล่าวว่าชื่ออะ มันแสดงตอนรอใน Lobby

แล่้ว add คนอื่นทำไงครับ

Comment

เนต 256k ได้แต่มอง....

Comment

Working...
                      X