Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ประกัน Asys บัตรหายยยยยยยยย!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ประกัน Asys บัตรหายยยยยยยยย!!!!!!!!!

ทำไงดีครับ เกิดมันเสียขึ้นมาสามารถเคลมได้ไหมครับ(ตอนนี้ยังไม่เสีย) กลัวต้องใช้ทั้งซิ้งค์และบัตรเหมือนเจ้าอื่นครับ ใครเคยเคลมบ้างครับตอบที

บัตรนั้นมันสำหรับที่บ้านไม่ใช่เหรอครับ ถึงไม่มีก็ไปเองได้ครับ

Comment

Originally posted by asphere View Post
      บัตรนั้นมันสำหรับที่บ้านไม่ใช่เหรอครับ ถึงไม่มีก็ไปเองได้ครับ
      หมายถึงไม่เอาบัตรไป แต่เอาเฉพาะตัวซีพียูไปก็ได้ใช่มั้ยครับ

Comment

ทำไมผมต้องใช้บัตรด้วยละครับ

เเล้วก็ซิ้ง
        CPU
        เผลอ ๆ มีกล่องด้วย

วอยร้านประกันส่วนมากมันติดอยู่ที่บัตรนะ

Comment

เอากล่องไปผมว่าก็มีนะ ไม่งั้นเอาใบเสร็จไปก็ได้

Comment

มีกล่องไม่เป็นไร ไห้แน่โทรไปถาม

Comment

Working...
            X