Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อย

คือตอนนี้ผมกำลังจะ up การ์ดจอผมใช้GF8600GT XFX 256MB DDR3 ถ้าผมจะซื้อรุ่นเดิมมาอีกตัวเพื่อSLI หรือผมเปลี่ยนไปซื้อ EVGA9600GT+512MB DDR3อย่างไหนจะแรงกว่ากันครับ ผมใช้บอร์ด P5K + E6550 2.33GHz ซื้อมาปีกว่าแล้วช่วยตอบทีครับจะได้ตัดสินใจไม่ผิดครับ หรีอมีการ์ดจอรุ่นอื่นแนะนำก็บอกได้เลยนะครับ
    Last edited by SweatX; 21 Nov 2008, 14:52:56.

ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ

Comment

P5K ทำ SLI ไม่ได้
      แนะนำให้ซื้อ EVGA9600GT+512MB นะ
      แล้วก็ขาย GF8600GT+256MB DDR3 ไป

Comment

ทำSLIไม่ได้หรอครับเห็นมัน2Slotคิดว่าได้ซะอีก ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำ

Comment

ทำSLIไม่ได้หรอครับเห็นมัน2Slotคิดว่าได้ซะอีก ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำ
          มันใว้CF สำหรับค่ายแดงครับ

แนะนำ 3850 ที่ADVICE เอามาลดดิ แรงกว่าเยอะ...

Comment

ขอบคุณครับที่ช่วยชี้แนะ

Comment

Working...
            X