Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scythe ANDY Samurai Master มีขายยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Scythe ANDY Samurai Master มีขายยังครับ

Scythe ANDY Samurai Master ตัวนี้มีขายยังครับตัวละเท่าไหร
    ที่ไหนขายแล้วบ้างครับ

ตอนนี้ยังไม่มีหรอกครับ รอซักหน่อยเดวก้อคงมาถึง

Comment

ยังเลยครับ

Comment

เห็นในเวป www.tkcom99.com มีราคาแล้วนะครับ

แต่ไม่รู้มีของรึยัง ลองติดต่อดูนะครับ ^ ^

Comment

ในที่สุดก้อมาถึงแล้วเหรอนี่

Comment

อัพเดทล่าสุด มีขายที่ร้าน TKCom แล้วนะครับ
            ราคาขายหน้าร้านที่ 1,850 บาทครับ

Comment

ว้าว ไม่แพง+เย็นจับใจ

Comment

โอ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                ตกลงมันเย็นกว่า BigTyphoon ไหมครับดเนี่ย

Comment

Working...
                X