Announcement

Collapse
No announcement yet.

มดตัวน้อยตัวนิดไปสร้างคอนโดอยู่ในตู้ซับทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มดตัวน้อยตัวนิดไปสร้างคอนโดอยู่ในตู้ซับทำไงดีครับ

ช่วยด้วยมดตัวน้อยตัวนิดไปสร้างคอนโดอยู่ในตู้ซับทำไงดีครับ Z-5500 อะ วันนี้ดึงมันออกมาดูมดมันออกมาจากตู้ซับเต็มเลยมันไปอยู่ได้ยังไง หรือ-มันจะรักเสียงเพลง -มันไปเปิดผับในนั้น -มันไม่ได้ยินเสียงเบสของZ-5500หรือเปล่า -มันอยู่ในนั้นมันไม่สะเทือนอะไรบ้างหรอเราก็เปิดใช้อยู่ทุกวัน
    ทำไงดีช่วยด้วยครับว่าจะเอาไปเครม ตรงจอไฟไม่ติด เค้าบอกให้ยกไปทั้งชุด(หนักวะ)

หรือมันจะเข้ามาอยู่เพราะสร้างอารมณ์ตอนเปิดหนัง ชมพู
    Last edited by peungnoye; 21 Nov 2008, 16:46:12.

Comment

ประสบการณ์เดียวกัน ผมใช้ชอร์คกำจัดมด ยี่ห้ออะไรไม่บอกเพราะลืมแล้ว คลับคล้ายว่าชอร์คกีร่า ทำนองนี้
      มาขูดเป็นผงแล้วโรยเข้าไป ตายยกรัง

Comment

เปลือกส้มทา ไม่รู้จะออกเปล่า เคยอ่านในเน็ต

Comment

จากประสบการณ์ คือ มันเข้าไปเปิด ผับ ครับ

ผมเห็นมันเต้นกันกระจายเลย ไม่เชื่อลองเอานิ้วจิ้มลงไปดู ดิ

Comment

Originally posted by Yamabu View Post
            จากประสบการณ์ คือ มันเข้าไปเปิด ผับ ครับ

ผมเห็นมันเต้นกันกระจายเลย ไม่เชื่อลองเอานิ้วจิ้มลงไปดู ดิ
            คิดฮาได้อีก555+

Comment

ดัน

Comment

Working...
              X