Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD5 WAW ด่านที่ 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD5 WAW ด่านที่ 2

call of duty 5 ครับ พอดีรีบเลยพิมพ์ผิด
    คือว่า มาถึงด่านที่2 ที่ให้ ว.บอกจรวดมาถล่มรถถัง 2 คน อยู่บนนั้นข้างปืนกลแล้วต้องทำไงต่อครับ
    ไม่รู้ว่าเป็นที่บัคของเกมส์หรือปล่าวใครรู้ช่วยตอบที่ อยู่ด่านนี้ 3-4 วันแล้ว

ดันๆๆๆๆๆ
    เป็นเหมือนกัน ติดได้เป็น อาทิตย์แล้วมั้ง....เลยหันไปเล่น GRID แทน
    กูรู ตอบที่จ้า

Comment

ที่มีปืนกล 2 กระบอก ข้างล่างมีกลุ่มฝ่ายตรงข้ามประมาณ 20 นาย รถถัง 2 คัน ป่ะครับ กด 6 ยิงไปที่ รถถังอ่ะครับ พอเสร็จแล้วก็เดินไปตรงประตูบานใหญ่ ๆ แล้วก็ผ่าน

ปล. หากไม่มีอะไรเกิดขึ้น ปิด trainers ซะถ้าเปิดอยู่ แล้วออกจากเกม เข้าเกมใหม่โหลด save แล้วก็เริ่มด่านนั้นใหม่ครับ ย้ำ เริ่มด่านนั้นใหม่ ถ้าเล่นต่อจากอันเดิมก็เท่านั้นแหล่ะครับเหมือนเดิม

Comment

แก้ครับ ตอบเกินไป 1 ทำไมกดตอบทีเดียวมันขึ้น 2 หว่า
        Last edited by ApOlOgY; 21 Nov 2008, 20:09:09.

Comment

กด 6 ซัดรถถัง เอาทีละคันก็ได้ไม่ต้องรีบ ยิงศัตรูข้างล่างให้หมดต้องหมดนะครับถ้าไม่หมดมันไม่ให้ไปต่อ
          เซง นิดๆ ซัดรถถังกะศัตรูหมดแล้ว ไปที่ประตูบานใหญ่ครับแล้วจะเกิดเรื่องนิดหน่อย

Comment

ขอบคุณครับ ถ้าปิดเล่นใหม่แล้วยังเป็นอยู่ทำไงครับ

Comment

ผ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าปิดแล้วเล่นใหม่ยังไม่หายก็ทำใจครับ อิอิล้อเล่นครับ น่าจะหายครับ 98% น่าจะหายนะครับ หรือว่าคุณอยู่ใน 2% หว่า อิอิ

Comment

Working...
                X