Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ Call of duty 5 ไม่ผ่านด่านนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ Call of duty 5 ไม่ผ่านด่านนี้

พอเข้ามาในถ้ำที่ยึดปืนยิงเรือแล้ว ภาระกิจบอกว่า Regroup with your squard
    คือมันให้รวมกล่มยังไงครับกดไม่เป็น

ขอบคุณมากครับที่ช่วยตอบ

Last edited by RIPv2; 21 Nov 2008, 21:02:54.

เชิญกูรูด่วนครับ

Comment

ที่เดียวกันเลยพี่น้อง

รอกูรูด้วยคนครับ

Comment

กด เลข 6(หรือ5 หว่า) แล้วเล็งไปที่รถถัง ศรัตรูเราครับ แล้วกดยิง มันจะล็อคเป้าถล่มให้

Comment

เดินไปสุดทางถ้ำที่มีปืน ยืนใกล้ๆเพื่อน ก็จบ

Comment

Originally posted by sunserus View Post
            เดินไปสุดทางถ้ำที่มีปืน ยืนใกล้ๆเพื่อน ก็จบ
            ยืนอยู่นานแล้วครับแต่ยังไม่ผ่าน

Comment

Originally posted by samulai View Post
              กด เลข 6(หรือ5 หว่า) แล้วเล็งไปที่รถถัง ศรัตรูเราครับ แล้วกดยิง มันจะล็อคเป้าถล่มให้
              เข้าใจผิดแล้วครับ....เพราะตรงนั้นไม่มีรถถัง

Comment

Originally posted by มนุษย์ถ้ำ View Post
                ที่เดียวกันเลยพี่น้อง

รอกูรูด้วยคนครับ
                ผ่านหรือเปล่าครับ
                ผมยังไม่ผ่านเลย

Comment

ขอรูปครับ นึกไม่ออกเลยครับ

Comment

ลองเข้าไปยืนใกล้ๆมันดูยังครับจากภาพนี่เสร็จภารกิจแล้วนะ
                    ลองเข้าไปยืนใกล้ๆมันซักพักดูครับมันจะโยนระเบิดควันบอกสัญญาณก็จบแล้วครับ

Comment

Originally posted by tower View Post
                      ลองเข้าไปยืนใกล้ๆมันดูยังครับจากภาพนี่เสร็จภารกิจแล้วนะ
                      ลองเข้าไปยืนใกล้ๆมันซักพักดูครับมันจะโยนระเบิดควันบอกสัญญาณก็จบแล้วครับ
                      ลองเข้าไปอยู่ไกล้ๆๆ แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

Comment

น่าจะเป้นบัคครับ ลองเล่นด่านนี้ใหม่ดูนะครับ

Comment

ลองเดินๆ รอบๆ ด่านนะครับ อาจมีพวกญี่ปุ่นที่ยังไม่ตาย
                          ลองหาๆ ดูครับ ต้องยิงให้ตายทุกคนนะครับ

Comment

ก็เดินไปหา แล้วก็คุยกัน ก็ผ่านเลยนี่ครับ

ตอนนี้เล่นไปถึง ด่านขับเครื่องบินล่ะ

Comment

ผ่านแล้วครับโดน BUG ของเกมส์
                              โดนเล่นใหม่

Comment

Working...
                              X