Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ที่ การ์ดจอรุ่นกลาง 2 ตัวนี่ตัวไหน ดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ที่ การ์ดจอรุ่นกลาง 2 ตัวนี่ตัวไหน ดีกว่ากัน

ผมข้องใจ 2 ตัวนี่รุ่นไหนดีกว่ากัน
    HD 3650 512 MB DDR 3 PCI-EX
    กับ
    8600 GT 512 MB DDR 3 PCI-EX
    ตัวใน จ้วด กว่ากัน

อันนี้มีแต่สเปกของ 3650 มัน ใครใช้ 8600 GT ใช้ GPU-Z ตรวจแล้ว Print screen มาดูหน่อยครับ
    Attached Files

8600GT น่าจะแรงกว่านะ

Comment

ท่านต่อไปว่าไงครับ

Comment

พอกันครับ 8600GT แรงกว่านิดหนึ่ง

Comment

'_'a ผมก็ว่า 8600GT แรงกว่านิ๊ดดดดดนึงครับ

Comment

ท่าน jitwirune จะซื้อการ์ดจอใหม่เหรอครับ

เดี๋ยวขาย 8600GT ให้ถูกๆ ^^

Comment

8600 gt อีกคน

Comment

ขายเท่าไหร่ครับ

Comment

ผมว่าเกบตจังเพิ่มอีกนิดเล่น เลข9ดีกว่านะคับ

Comment

^
                    ^
                    ATI 9200 หรอคับ อิอิ

ตัวที่ท่านจ.ข.ก.ท.ว่ามา มันไม่ได้อยู่ระดับกลางแล้วนะครับเนี่ย
                    มันโดนเบียดไประดับล่างแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ท่าน jitwirune จะซื้อการ์ดจอใหม่เหรอครับ

เดี๋ยวขาย 8600GT ให้ถูกๆ ^^
                      Originally posted by jitwirune View Post
                      ขายเท่าไหร่ครับ
                      Spark 8600GT A650 ตัวใหม่ครับ

วันนี้ตอนเข้าไปเครม เอาคนซื้อเข้าไปดูด้วย ว่าเครมแล้วได้ตัวใหม่จริง เครมเสร็จ จ่ายตังค์หน้าศูนย์เครมเลย

ขายไป 1300 ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        Spark 8600GT A650 ตัวใหม่ครับ

วันนี้ตอนเข้าไปเครม เอาคนซื้อเข้าไปดูด้วย ว่าเครมแล้วได้ตัวใหม่จริง เครมเสร็จ จ่ายตังค์หน้าศูนย์เครมเลย

ขายไป 1300 ครับ
                        ราคาดีจังครับท่านหัวเกียร์

Comment

8600GT ผมก็มีอยู่นะ
                          ddr3 256
                          ของ galaxy ตัวซิ้ง zalman มันจะขายได้เท่าไหร่หว่า

Comment

Working...
                          X