Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับจะซื้อแล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับจะซื้อแล้วคับ

อยากทราบว่า ระหว่าง8800 gt กับ 9800gt ตัวไหนแรงกว่ากันคับแล้วแรงกว่ากันมากไหมคับ
    แล้วซื้อตัวไหนคุ้มกว่ากันหรอคับ แล้วช่วยแนะนำยี่ห้อให้ด้วยนะคับ พอดีจะเอาxfx9800 gt อะคับ
    ขอบคุงทุกท่านมากๆเลยคับ

ไม่ต่าง9800gt มันคือ 8800gt flash bios น่ะ

Comment

ถ้าเน้นเล่นเกมอะคับ น่าซื้อตัวไหนหรอคับ หรือว่าเหมือนกานเลยคับ แล้วถ้า asus8800gt สเปกมันเหมือนxfx 8800gt ไหมคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับผม ถ้าซื้อ9800gtควรซื้อยี่ห้อไรคับ และถ้าซื้อ8800gtควรซื้อยี่ห้อไร คับขอบคุงมากคับทุกท่าน

Comment

ผมชอบ 8800 GT น่ะ คลาสสิก ดี

Comment

มันพอๆกันแหละครับ 9800 เทคโนโลยีใหม่กว่า
          แต่เห็นหลายๆท่านบอกว่าความแรงมันก็ไม่ต่างกับ 8800Gt เดิมๆซักเท่าไหร่

Comment

มันก็ตัวเดียวกันเลย เหล้าเก่าในขวดไหม่ เอา 8800GT XFX ที่มันลดราคาเหลือ 4พัน ต้นๆ

หรือ ASUS

Comment

Working...
            X