Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจริงๆ ครับ กระทู้เก่าไม่มีคนช่วยเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจริงๆ ครับ กระทู้เก่าไม่มีคนช่วยเลย

ที่มาขอให้จัดบ่อยๆ เครื่องเพื่อนผม แต่อันนี้เครื่องของผมเอง และผมก็ไม่มีความรู้เกี่ยวกับ อุปกรณ์คอม เลยจะมาขอความรู้และช่วยประกอบให้หน่อย งบผม 25000+-2000 ช่วยแนะนำด้วยว่า intel กับ amd ตัวไหนใช้งานเกี่ยวกับการทำอนิเมชัน 3d ได้ดี กว่ากันอะครับ ไม่รวมจอนะครับ แต่ขอ ตัวสำรองไฟด้วยนะครับ รบกวนจริงๆ

ผมก้ไม่ค่อยรู้เรื่องอุปกรณ์เท่าไหร่อ่ะครับ แ่ต่ผมชอบ INTEL ครับ

ขอให้ได้สเปคเร็วๆน่ะครับ

Comment

Working...
    X