Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ!! enermaxตัวนี้มี6pinรึเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ!! enermaxตัวนี้มี6pinรึเปล่าคับ

enermax EG465P-VE FMA(24P) ผมซื้อ Ati 1950pro มาอะคับแต่มันไม่มีปลั๊กเสียบไฟด้านข้างการ์ดอะคับ ผมอยากรู้อะคับมันไม่มีอยู่แล้วหรือผมถูกร้านหรอกขายของอะคับ ช่วยทีนะคับ

ใจเย็นไปหาซื้อตัวแปลงมาใส่ซะนะท่าน PSUไม่มี6Pinไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไรใครๆเขาก็เป็นกัน แต่เรื่องใหญ่คือร้านที่ซื้อการ์ดจอมามันตบสายแปลงไฟคุณไปขายแล้วหละ

Comment

ตัวละ 80 บาทครับ ร้าน เจได

Comment

Working...
      X