Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยคับ

ถ้าใช้ เมนบอด asus m2n-e ควรใช้การ์ดจอของอะไรดีคับ

ตัวไหนก็ได้ครับ ที่แรงๆและราคาถูกๆ
    ----------------------------
    อย่าลืมต้องเป็น PCI Express ด้วยล่ะครับ เดี๋ยวซื้อ agp มาจะใส่ไม่ได้ครับ

Comment

อืมถามแปลกดีครับ บอร์ดPCI-Eควรใช้การ์ดจอที่เป็นPCI-Eเท่านั้นครับ ไม่แนะนำให้เอาAGPมาใส่ครับ
      ตอนนี้ราคาไม่เกินหมื่นก็น่าเล่นทั้งATIและnVidiaได้แก่X1950GT X1950Pro กับ GF7900GS
      รุ่นราคาครึ่งหมื่นก็พวกX1650Pro GF7600GT

Comment

Working...
      X