Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องไดรฟ์ A อยู่ผิดที่ใน Vista SP1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องไดรฟ์ A อยู่ผิดที่ใน Vista SP1 ครับ

ปกติไดรฟ์ A ต้องอยู่หน้าใช่มั้ยครับ แต่ทำไมอยู่ไปอยู่หลังไดรฟ์ DVD ได้
    มีวิธีแก้มั้ยครับ เพราะผมชินกับแบบเดิมมากกว่า ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Attached Files

เข้าไปปรับครับตามหัวข้อข้างบนเลยครับ มันจะแสดงว่าต้องการแบบไหน

Last edited by reconnang; 22 Nov 2008, 12:39:38.

Comment

ผมก็เป็นครับ เครื่องไม่ได้มีสะหน่อยมาได้ไง งง

ไป un ออก มันก็ใส่ให้ใหม่ ต้องไปปิดมันสะ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
        ผมก็เป็นครับ เครื่องไม่ได้มีสะหน่อยมาได้ไง งง

ไป un ออก มันก็ใส่ให้ใหม่ ต้องไปปิดมันสะ
        หมายถึง drive A ใช่ไหมครับ
        ต้องไป disable ใน BIOS ครับ.........

Comment

Working...
        X