Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผมเป็นอะไรอยู่ๆก็ขึ้นมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผมเป็นอะไรอยู่ๆก็ขึ้นมา

การ์ดจอผมคงไม่เสียใช้มั้ย
    Attached Files

ลองลง driver ใหม่ครับลบให้สะอาดๆ ครับ

Comment

ถ้าจะหายขาดต้องลงวินโดว์ใหม่ อิอิ

Comment

ตามกันปายยยยยยยยยย

Comment

PhysX มันบังคับใ้ห้เปิดไอ้ตัวนี้ถึงจะปรับภาพได้สูงสุดแต่กา่ร์ดผมมันยังไม่ Support ใช้รุ่น 4870

Comment

ทำได้หลายอย่างครับลง Driver ใหม่ ลดรายละเอียดเ้กม ผมเคยเป้นสมัยใช้ X1950Pro เปิดสุดๆ High หมด Company of Hero ขึ้นเลย แต่พอลดลงมาหายอ้าว ?

หรือไม่ก็ไดร์เวอร์ ไม่ได้จริงๆฏ้ลองวินโดว์ ไม่ได้อีกลองลดรายละเอียดเกมนะ ^^

Comment

ผมจะลองบู้ตใหม่แล้วเครื่องมันร้องตีดๆ....... อะไรก็ไม่ขึ้นเอาไปให้ร้านเขาก็ทำไม่ได้เอาการ์ด 9600 ดันหาย

Comment

Mainboard ไรอ่ะ อืมการ์ดอาจจะเสีย

Comment

สงสัยไฟไม่พอเอาการ์ดกับไดร์ออกไปอย่างละตัว ลงวินโดร์ใหม่เล่น BIA:HH เป็นเหมือนเดิมเฉพาะจุดเดือมที่เริ่มเป็น

Comment

Working...
                  X