Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจอแบบนี้บ้างช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเจอแบบนี้บ้างช่วยหน่อยครับ

คือว่าเพื่อนผมเอาmemโทรศัพท์มาให้ลงเพลงแต่มันติวไวรัสมาหลังจากที่ตรวจจับไวรัสเสร็จแล้วก็ย้ายเพลงลงแต่ไม่ได้ก็เลยลองformatก็ไม่ได้อีกผมก็เลยให้เอาmemผมใส่มือถือเพื่อนปรากฏว่าmemผมก็ติดไปด้วยก็เลยไปใช้เครื่องคอมอีกเครื่องformat(มีคอมอยู่2ตัว)ปรากฏว่าformatได้ลงเพลงลงภาพจากเครื่องที่สองนี้ได้แต่เอากลับมาเครื่องเดิมเป็นเหมือนเดิมใช้ไม่ได้(แต่memตัวอื่นที่มีใช้ได้ทั้ง2เครื่อง)อยากรู้ว่าไวรัสที่รันโปรแกรมในเครื่องแรกจะเช็คยังไงไม่อยากformatเครื่องอ่ะครับมีปัญหาอยู่แค่men2ตัวนี้ครับแต่อยากแก้ปัญหาดูลองมาทั้งคืนแล้วยังไม่ได้ผลเลย

ย้ายเพลงไม่ได้ ต้องปิดโปรแกรมไวรัสก่อนอะครับ

จริงๆแล้วอ่านตาลายมากๆๆ ครับ คือเขียนไม่มีวรรค และขึ้นบรรทัดใหม่เลยอะครับ

Comment

แบบว่าตาลาย
      ช่วยไม่ไหวคับ
      ขอไปมึนสักพักนึง

Comment

อ่านแล้วงงไม่เป็นไรครับขอบคุณที่ตอบหาวิธีแก้ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by p35ds3p View Post
          คือว่าเพื่อนผมเอาmemโทรศัพท์มาให้ลงเพลงแต่มันติวไวรัสมาหลังจากที่ตรวจจับไวรัสเสร็จแล้วก็ย้ายเพลงลงแต่ไม่ได้
          ก็เลยลองformatก็ไม่ได้อีกผมก็เลยให้เอา mem ผมใส่มือถือเพื่อนปรากฏว่าmemผมก็ติดไปด้วย ก็เลยไปใช้เครื่องคอมอีกเครื่องformat(มีคอมอยู่2ตัว)
          ปรากฏว่าformatได้ลงเพลงลงภาพจากเครื่องที่สองนี้ได้แต่เอากลับมาเครื่องเดิมเป็นเหมือนเดิมใช้ไม่ได้(แต่memตัวอื่นที่มีใช้ได้ทั้ง2เครื่อง)
          อยากรู้ว่าไวรัสที่รันโปรแกรมในเครื่องแรกจะเช็คยังไงไม่อยากformatเครื่องอ่ะครับมีปัญหาอยู่แค่men2ตัวนี้ครับแต่อยากแก้ปัญหาดูลองมาทั้งคืนแล้วยังไม่ได้ผลเลย
          ทีหลังจะพิมพ์เว้นบรรรทัด อย่าให้มันยาวครับ...ไม่งั้นหน้าเว็บมันจะเป็นแบบที่เห็นกันนี่...ยาว อ่านยาก

Comment

ขอบคุณที่แนะนำครับน้อมรับด้วยความเต็มใจครับผม

Comment

Working...
            X