Announcement

Collapse
No announcement yet.

Left4dead lan game

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Left4dead lan game

ไม่ทราบว่า เกมส์ left 4 dead ตอนนี้สามารถทำแบบ offline ได้หรือเปล่าครับ หรือว่าต้องผ่านโปรแกรมสตรีมอย่างเดียวเลยครับ ถ้าทำlan ได้จะได้เล่นผ่าน hmc กันครับ

ไม่ได้อ่ะ ลองดูและ ติดsteamเต็มๆ

Comment

ถ้าจะแลน แลนได้เฉพาะในร้าน(มั้งนะ) แบบว่าแลนแบบ CS น่ะ

Comment

แล้วlan ในร้านมันทำยังไงอ่ะครับ บอกหน่อยครับ เอาให้ได้สัก อย่าง -*-

Comment

Originally posted by Bombaye View Post
          แล้วlan ในร้านมันทำยังไงอ่ะครับ บอกหน่อยครับ เอาให้ได้สัก อย่าง -*-

ถ้าจะเอาวิธีแบบบ้านๆ(แบบที่ผมใช้อยู่- -) ก็แค่ดึงสายโมเด็มออกแล้วต่อที่หลังเคสอีกตัวหนึ่งก็ใช้ได้แล้ว แต่!อย่าลืม Fix IPด้วยนะ

Comment

คือว่าไม่ต้องต่อเน็ตใช่ม่ะครับ งั้นก็เข้าเกมส์ไม่ได้สิ เพราะว่ามันต้องผ่านกับสตรีมน่ะครับหรือว่าต้องใช้แบบรัซเซียล่ะครับ *-* อยากยิงผีจนตัวสั่นล่ะ

Comment

ตามมาครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=5092613

Comment

ได้ข่าวว่า เล่นผ่านฮามาชิ ได้แล้วนิ

Comment

Working...
                X