Announcement

Collapse
No announcement yet.

xp ดากส์6 มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xp ดากส์6 มีปัญหา

เรื่อมีอยู่ว่า ผมลง xp Dark6 แล้วดูคลิป youtubeไม่ได้ครับ ทุกเว็ปที่ที่เกี่ยวกับดูคลิปอะครับ

เกิดจากอะไร

พวก วินโดว์กากอิดิชชั่น ผมลงแล้วเปลี่ยนเลย ไม่ไหว สู้แบบ oem แล้วมาลงโปรแกรมเองดีกว่า เวลามีปัญหาก็แก้ง่ายกว่าไม่ต้องงมด้วยอะครับ

แล้วแต่ความชอบนะครับ

Comment

รู้สึกว่าจะต้องติดตั้งเกี่ยวกับ Flash Player หรือไม่ก็ ActiveX control

แต่ก็หยั่งว่าของที่โมมาก็งี้อะใช้แรกๆก็ดีอยู่ ไม่นานเท่าไรก็ไปแระ ผมลองมากะตัวเองแร้วนะคับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ Dark 6 เนี่ย ไม่ค่อยดีเลย กำลังหาเปลี่ยน ...

Comment

ตัวปัญหาเลยครับ ดาก6 นี่ เคยใช้เมื่อนานมาแล้ว 3 วันเปลี่ยนเลย

Comment

วินโด้ ดาก6 ปัญหาเยอะมากๆ

Comment

- - วินโด"ดาก" ทำไปได้

ปล.ไปใช้พวก original ดีกว่าครับ (ซื้อของแท้ได้ยิ่งดี)

Comment

เอ.....แต่ทำไมผมใช้ปกติดีอ่ะครับ
                ผมลงแบบ ALL Driver (ที่กดF4อ่ะครับ)
                Youtube ก็ดูได้นะครับ เข้าดูเกือบทุกวัน

Comment

Dark หลังๆ ใส่ยัด ลูกเล่นเยอะไป หนักเปล่าๆ TrueFast ยังดีกว่าเลย
                  แต่จะดีที่สุด คือ ลง Ori แล้ว อยากได้อะไรก็แต่งเอาเอง

Comment

แนะคับ

ลองใช้ v.4 ดูคับ

ผมใช้อยู่ เสถียรดีมากๆคับ

ผมใช้อยู่ทั้ง 2 เครื่องเลยคับ

ทั้ง pc กะ โน๊ตบุ๊ค aspire 4520

ปล v4 นี่เเจ่มสุดเเล้วคับ

Comment

ผมใช้ v6 ของ momo ก้อปกติดีทุกอย่าง ไม่เจอปัญหาอะไรนิครับ (ผมลบโปรแกรมบางตัวที่ไม่ใช่ลงไปบ้าง)

Comment

ยังมีคนใช้ Dark อยู่หรอครับเนี้ย อิอิ

Comment

เรื่องโม windows
                          ผมเอาwindows dark edittion v6 มาตัดออกนะคับแต่พอลงแล้วตรง
                          language bar มันโชว์เป็นรูปคีย์บอร์ดคับมันไม่โชว์เป็นรูป EN หรือ TH
                          แก้ยังไงคับ

Comment

Working...
                          X