Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B asus M3A78-CM กับ M3A78-EM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B asus M3A78-CM กับ M3A78-EM

สองตัวนี้มันต่างกันตรงไหนครับ อันไหนดีกว่าครับ ผมกำลังจะซื้อครับช่วยแน่ะนำที่ครับ
    จะเป็นสาวก AMD ลันลาาา

เคยลองแต่ ASUS M3A78-CM

Comment

M3A78 EM จะใช้ชิปเซต 780G ที่กราฟฟิคการ์ดออนบอร์ดดีกว่า M3A78-CM และมี HDMI และ Firewire

Comment

option ที่ไม่เกี่ยวกับความแรง ต่างกันหลายอย่างนะครับ ราคาก็ต่างกันหลายบาทด้วยครับ

เช้า มี Digital OUT ออกหลังเมนบอร์ดเลย ชิพ ปูด้วย ถ้าเป็น CM ใฃ้ SOUND ชิพ VIA ผมลองแล้วนะครับ ก็ไม่ต่างกันนะ แต่ได้ Option เพิ่ม และอีกหลายรายการ มี ESATA ด้วย ครับ

Comment

แล้วป๋มจะซื้อตัวไหนดีครับ ดันดัน

Comment

ซื้อตามที่ตังมีซื้อซิครับ ง่ายจะตาย

Comment

มีมาขายเเล้วหรอ ครับ M3A78-EM น่ะ ร้านไหนๆ

Comment

ดันๆๆครับ
                กำลังจาไปซื้ออยู่เหมือนกันครับ ยังสงสัยอยู่ CM & EM

Comment

EM all solid capa ด้วย

Comment

แล้วตัวนี้ละครับ เป็นไงมัง
                    http://overclockzone.com/exzato/2008...pro/index.html

Comment

ผมว่าตัว Pro ดีกว่า ผมไม่ชอบ M/b แบบ Micro ATX แหล่ะ

Comment

ตัวไหนมี Express-gate บ้าง

Comment

M3A78-CM บอร์ดสีน้ำตาลไหม้ ดูดีมีราศี
                          M3A78-EM บอร์ดสีเหลือง ดู้ไร้ค่าเหมือนราคาแค่ 1500 อิอิ

ฟามแรงเท่ากันแหละต่างที่อ๊อปชั่นของบอร์ด EM มันดีกว่า

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                            M3A78-CM บอร์ดสีน้ำตาลไหม้ ดูดีมีราศี
                            M3A78-EM บอร์ดสีเหลือง ดู้ไร้ค่าเหมือนราคาแค่ 1500 อิอิ

ฟามแรงเท่ากันแหละต่างที่อ๊อปชั่นของบอร์ด EM มันดีกว่า
                            EM ก็สรเดียวกับ CM นะครับ

EMH ครับ ถึงจะสีเหลือครัง

CM/EM หน้าตาเหมือนกันทุกอย่างครับ

Comment

Originally posted by kk View Post
                              ตัวไหนมี Express-gate บ้าง
                              EM ครับ

Comment

Working...
                              X