Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาในการ overclock GF9600Gt ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาในการ overclock GF9600Gt ครับ

พอ OC มันก็เป็นแบบนี้เลยอะคับ

เดิม core 650 ปรับเป็น750
    mem 900 ปรับเป็น 1000
    ภาพมันก็แตกเลยต้องแก้ยังไงบ้างครับ
    Attached Files

ก้กลับสภาพเดิมสิท่าน

Comment

Asus GF9600GT 1Gb ควรจะ OC ประมาณซักเท่าไรดีคับ ถึงจะไม่เกิดปัญหา

Comment

ลด core ลงหน่อยซิจ๊ะ ซัก 720 กะลังดี ....

Comment

ดูแล้วความเร็วคอร์สูงเกินไปนะครับท่าน

Comment

ของท่านตัวไหนครับ

ผมใช้ xfx อยู่ครับ

oc ไปที่ core 750 mem 1050 ครับ
            ซิ้งเดิม แต่ปรับรอบพัดลมไป 70% หน่ะครับ ดังหน่อย แต่ก้อเย็นดี

Comment

Working...
            X