Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด M3A ฮีตซิงค์ มันร้อนมากเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด M3A ฮีตซิงค์ มันร้อนมากเลยครับ

คือว่า ฮีตซิงค์ ตรง ใต้ Cpu แต่ข้างบนการ์ดจออ่ะครับผม มันคงจะเป็นชิปเซ็ต AMD 770 นั่นแหละครับ

มันร้อนครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าปกติมันร้อนมากรึเปล่าครับ แต่ผมว่ามากนะครับ ถ้าเทียบกับเจ้าตัว ที่อยู่แถวๆ ใต้การ์ดจอ ทางขวา หน่อยๆอ่ะครับ ที่ชื่อ AMD SB600 ครับผม บอร์ดผม ASUS M3A ไม่มีอไรต่อท้ายนะครับผม แบบว่าผมจะเอามนมาเปิดทั้งวันทั้งคืนด้วยอ่ะครับ ไม่รู้จะมีปัญหามั้ย ???

ตรงนี้ครับ ที่มันร้อน

มันร้อนกว่าตรงนี้ (ก็ปกติ มันจะร้อนกว่า อยู่แล้วใช่ป่ะครับ)

แล้วก็ถามอีกหน่อยครับ ดู V. ไบออสตรงไหนครับ ??

Comment

รับรอง ร้อนไม่เท่าASROCK หรอก เอื่กๆๆ

Comment

m3a ซิ้งไม่ใหญ่ถ้าจะร้อนก็ ธรรมดาครับ ของผม m2n-mx/se โคตรร้อนเลยลืมบอก ชิบ via

Comment

ของผมm2n68 ร้อนปรกติ ไอ้ตัวดำๆิ จับนานๆ มีนิ้วพอง ... รายงาน

Comment

Originally posted by essnara View Post
            m3a ซิ้งไม่ใหญ่ถ้าจะร้อนก็ ธรรมดาครับ ของผม m2n-mx/se โคตรร้อนเลยลืมบอก ชิบ via

m2n-mx/se ชิบ nvidia คับ

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
              ของผมm2n68 ร้อนปรกติ ไอ้ตัวดำๆิ จับนานๆ มีนิ้วพอง ... รายงาน
              555 เมื่อก่อนผมใช้ A8N5X เอามือไปจับไอตรงนั้น นิ่วพองมาแล้ว 55

ตัว M3A ผมยังไม่พอง อิอิ จับไม่นาน

Comment

m3a78-cm เอาพัดลมเป่าที่ น๊อทบริจ เย็นเจี๊ยบเลยครับ ลองสิ

Comment

Working...
                X