Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องให้ช่วยคับ ด่วนมากคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องให้ช่วยคับ ด่วนมากคับ

พี่คับ

ฮาดดิส ผม น้องมันฟอแมตไป -*- ทั้งลูก -*-

ไดร์D หายหมด ตายๆๆๆๆๆๆ

ทีนี้ผมใช้ปรแกรมกู้ไฟล์ อะคับ ใช้้ R-studio เส็ด สแกน มา แล้ว กู้ พอกู้เส็ด ไฟล์ที่กู้มาทั้งหมด มัน เปิดไม่ได้ แล้ว มันเขียน ขนาดไฟล์ ว่า 0KB ทุกอันเลยคับ

พอผมกดมันบอกว่า d:\...... is not valid Win32 Application คับ มันเป็นแบบนี้ทุกอันเลยคับ

ถ้ามีโปรแกรมอื่นที่กู้ได้ ก็บอกด้วยนะคับ ผมเดือดร้อนมากคับ

จะบ้าคลั่งตายอยู่แล้ว

the_zero_x@live.com add มาแล้วอันโปรแกรมไป ถ้ารีบก็ไว (ไม่รับประกันนะว่าได้หรือเปล่า แต่อยากช่วย)

Comment

ลอง PC Inspector File Recovery ครับ

ส่่วนลิงค์ผมเองก็จำไม่ได้ว่าโหลดจากไหน ลอง Search ดูนะครับ

Comment

ใช้ file scavenger เจ๋งดีครับ ถ้าแค่ฟอร์แมตแต่ยังไม่เขียนทับกู้ได้ชัวร์

Comment

ขอให้โชคดี

Comment

กู้ไม่ได้แล้วครับ ถ้าทำแบบนั้นแล้วแม้แต่ไวรัสที่อาศัยมาเนิ่นนานยังหายวับไปกับตา

Comment

ข้อมูลสุดยอด Q.C. แล้วผ่าน

http://www.ziddu.com/download/2258529/PDR.rar.html

Comment

Working...
              X