Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GT มันไม่พอเล่น Dynasty 6 กับ Farcry 2 เหรอ ครับ - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ S42 การ์ดจอ 9600M GT แหล่มมากเลยครับ หลายๆเกมปรับได้สุดเลย คุ้มอย่างแรงกะเงินที่เสียไป ^^

Comment

Originally posted by Xiah View Post
      ง่า ว่าแต่ 7300 มี 256 bit ด้วยหรอครับ -.-
      ของผม 7300 GS 256 คับ อัพได้ถึง 512 เลย
      FARCRY ปรับกลางๆ ลื่น

Comment

แล้ว เล่นๆ อยู่ได้แป้บหนึ่งก็เด้งหลุดออกตลอด หรือไม่ก็จอสีฟ้ามันหมายความว่ายังงัย ทำงัยจะเล่นได้ เป็นเกือบทุกเกมส์ เล่นได้ประมาณ 5 - 10 นาทีหลุด...งงงง
        RAM 2 GB CPU core2 E... HDD 80 VGA 7300GT
        Last edited by splintercell_pandora; 24 Nov 2008, 15:01:14.

Comment

หลังซอง ที่บอกขั้นต่ำนี่การ์ดจอเท่าไหร่

Comment

VGA: 8600GT(หรือมีตัวไหน เพิ่มเติมมาได้ ครับ)
            ^
            ^
            ตอนนี้คงไม่รุ่งแล้วแหละครับ หันไปมองตัวที่อนาคตยังสดใสดีกว่า งบกลางๆก็ GF9600GSO หรือ HD4670

Comment

^^
              ^^
              ^^
              ขอบคุณท่านเร็ปบน มาก ครับ ผมจะลองไป ดูต้นทาง ดูราคา มันก่อน กว่าจะ พร้อม ซื้อ คงปีใหม่ไปเลย หรือไม่ก็ เดือนหน้า(ถ้าเก็บเงินทันนะครับ - -")

ตอบท่านเร็ป บนๆ ครับ

หลังซอง ของ Dynasty Warrior 6 นะ ครับ ลอกมาทั้งดุ้นเลยแล้วกันเพราะมันไม่ได้เขียนรุ่น ไว้ครับ

VGA 3D Accelerator with Hardware T&L and Pixel Shading supporting 128MB or more of VRAM.

DirectX 9.0c+

ตามนี้ อ่ะครับ มันไม่ได้ระบุรุ่นว่า่อันไหน ขั้นต่ำอันไหน แนะนำครับ

(- -)a

Comment

ของผมสเปกตามลายเซ็น เล่น S.T.A.L.K.E.R ปรับสุดได้ครับ 7300จีที ผม 256 เอง

Comment

เปลี่ยน ยกชุดช่วยท่านได้ครับ

เกมเดียวนี้ หัวเดียวไม่พอแล้วครับ

Comment

Working...
                  X