Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต 2 mb ค่า อัพโหลดในบิทควรจะเป้นเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ต 2 mb ค่า อัพโหลดในบิทควรจะเป้นเท่าไรครับ

ตมหัวข้อเลยครับ ควรจะเป้นเท่าไรขอบคุณมากมายครับ

20kb มั้งครับ ของผมประมาณนั้น 2mb ของ tot อ่าครับ เหอะ ถ้า tt&t น่าจะแรงกว่า

Comment

อัพโหลดอยู่ที่ 512 Kbps หรือ 64 KBps แต่ในการใช้งานจริง อะอยู่ที่ราว ๆ 70-80 % อยู่ที่ราว ๆ 40-50 KBps กรณีนี้ เป็นทุก Isp

Comment

512 KB อัพโหลดที่ 40-50 ตามข้างบนครับ

Comment

dow 2000/8 = 250
          up 512/8 = 64

ครับ

Comment

down = 240
            up = 60

ทุกอย่าง +- 5

Comment

ประมาณ 40 -50 นะครับ ของผมทีโอที อยู่ใกล้ชุมสายเลยไม่ค่อยมีปัญหา โหลดปกติ ประมาณ 150 kb\s เน็ต 1.5 เม็กครับ

Comment

DL ไม่ว่าจะกี่ MB ก้อตาม ถ้าไม่เสียเงินอีกเรท ก้อจะได้ UL อยู่ 512K หมดครับ

Comment

Working...
                X