อยากถามว่าM/B รุ่นนี้สามารถ ใส่ CPU พวก Pentium D805,925,940 อะไรประมาณนี้ได้ไหมอ่ะครับหรือว่าจะใส่ได้แต่พวก PENTIUM 4 531 อะไรประมาณนี้ได้อย่างเดี่ยวอ่ะครับ นี่มันว่าอย่างนี้อ่ะครับ
CPU

• Supports Intel Pentium 4 (Prescott, P4EE) / Celeron D processors in LGA 775 package
• Supports up to Pentium 4 5XX and Celeron D 3XX sequence processor
• Support Intel 04B and 04A processors
• Supports Intel Hyper-Threading (HT) Technology

ผมอ่านแล้วงงอ่ะ แนะนำด้วยครับไม่เคยใช้ Pentuim อ่ะ