Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซฟ เกมส์ Gear Of War ภาคแรก ทำไงคัฟ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซฟ เกมส์ Gear Of War ภาคแรก ทำไงคัฟ??

เหตุการณ์มีอยูว่า กะลังเล่นเกมส์นี้อยู่แล้วผ่านไปแล้วหลายด่าน
    กะว่าจะ save ไว้เล่นต่อวันหลัง อ้าว!!มัน Save ตรงไหนหว่า
    >
    >
    >
    ใครที่เคยเล่นเกมส์นี้ช่วยบอกหน่อยครับ กะลังมันๆอยู่เลย
    คือถ้าผมอยากจะเล่นก็ต้องเริ่มใหม่ตั้งแต่แรกอ่ะคัฟ
    ฝากช่วยตอบทีนะ

ไม่มีใครช่วยเลยหรือ

Comment

ต้องสร้าง profile ก่อนครับ โดยกด F1 ครับ

Comment

ถ้าสร้างแล้ว แล้วเซพอยู่ แต่ทำใมหาย... (ผมคิดว่าเป็นกับบาง เจ้าของกุ๊กกรูหล่ะมั้ง)

ถ้าเล่นแบบต่อเนทก่อนเข้าเกมส์ก็ต้องต่อเนทเล่นก่อนเข้าเกมส์ตลอด (ถ้าปิดเนทเซพหาย แต่ไม่ต้องตกใจลองต่อเนทแล้วเข้าเกมส์ใหม่เซพจะมา)

เหมือนกันถ้าไม่ต่อเนท ก็ต้องไม่ต่อเนท

^^" ไม่เชื่อลองปิดเนท แล้วเล่นไป เซพไป ... ออกเข้าใหม่แบบไม่ต่อเนทก็ยังอยู่ แต่ถ้าตอ่เนท ปุ๊บมันจะบอกหาเซพไม่เจอ...

ของผมเป็นแบบเนี้ย เอิกสๆ

Comment

มันไม่ต้องเซฟนินา เช็คพ๊อย มานเยอะแล้วนิ

Comment

^
            ^
            ^

Comment

เอ่อ ในนี้ มีทำ GOW hamachi เป็นมั้งหว่า

Comment

ตอนเข้าเกมส์ใหม่ตัวเกมส์ขึ้นมาจะมีอยู่ 2 ช่องไห้ติกถูกทั้ง 2 แล้วเข้าไปกด f1 ก็จะขึ้นPLAYเขียนอะไรก็ได้ ก็กดenter เรียบร้อยครับ

Comment

อยากบอกว่ามันปัญหาเยอะครับ เกมส์นี้ ทนจนเล่นจบแล้ว
                  ทีแรกก็สร้างโปรไฟล์ แล้วก็เซฟได้มาตลอด จนมาถึงด่านสุดท้ายแล้ว
                  เปิดเกมส์มาเซฟหายงงเลยครับ แต่ดีที่มันมีให้เลือกด่านสุดท้ายด้วยอยู่แล้ว
                  เลยต้องเสียเวลาเล่นย้อนนิดหน่อย ลองหาที่เซฟแล้วก็อปปี้เก็บไว้ด้วยก็ดีครับ ไม่งั้นหายมาจะเซ็ง

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆๆๆครับ เซฟได้แล้วครับ เย้ๆๆๆ!!!!!

Comment

Working...
                    X