Announcement

Collapse
No announcement yet.

?? ถามเรื่องอุปกรณ์ต่างๆในเคส ว่ายี่ห้อไรดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ?? ถามเรื่องอุปกรณ์ต่างๆในเคส ว่ายี่ห้อไรดีสุดครับ

อยากทราบว่า
    mainboard vga cpu ram แต่ละตัวนั้นยี่ห้ออะไรดีสุดครับเพราะมันมีให้เลือกหลายยี่ห้อเหลือเกินหรือว่ามันเท่าๆกันหมดครับแล้วแต่ชอบความสวยงาม ขอบคุณครับ

แล้วอยากทราบว่า P5Q pro , P5Q-E , P5Q delux 3ตัวนี้ต่างกันอย่างไรครับ ช่วยบอกทีครับ

งบ คืคำตอบครับ
    ดีสุดคือเราใช้งานได้คุ้มสุดครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      งบ คืคำตอบครับ
      ดีสุดคือเราใช้งานได้คุ้มสุดครับ
      ตามท่านวิกรเลย เนียน

Comment

หง่า อยาก vgaนี่ 4850 เอายี่ห้อไรดีอะครับราคาใกล้เคียงกันอะครับแต่ว่าอยากรู้มันต่างกันหรือเปล่าอะครับ งงมั๊ก

Comment

พอๆกันแหละแล้วแต่ศัทธายี้ห้อใหนครับ

Comment

ครับ แล้วอยากทราบว่า P5Q pro , P5Q-E , P5Q delux 3ตัวนี้ต่างกันอย่างไรครับ ช่วยบอกทีครับ

Comment

ดูสเปคใน www.asus.com

มีรายละเอียดที่ต่างกันครบ

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Working...
                X