overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 17 of 17

Thread: เพื่อนๆเล่น Drift ใน Grid ได้คะแนนกันเท่าไหร่บ้างเหรอ ?

OverclockZone Member

Smile เพื่อนๆเล่น Drift ใน Grid ได้คะแนนกันเท่าไหร่บ้างเหรอ ?

ขอถามเล่นๆ นะครับ เรื่องก้อคือ รุ่นน้องผม 2 คน เค้ามาขอเล่น Grid ในเครื่องผม แล้วก้อ ตั้งหน้าตั้งตาแข่งเล่น Drift แบบอย่างเอาเป็นเอาตายเลย แรกๆ ก้อได้แค่คนละ 2-3 หมื่น ต่อมาก้อเริ่มขึ้นหลักแสน เป็นหลักล้าน เป็นหลัก 10ล้าน เป็นหลัก 100 ล้าน ผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ ตอนนี้ท็อปสูงสุดที่พวกเค้าทำได้ ชื่อA ได้ 385 ล้าน ชื่อS ได้ 470 กว่าล้าน (Free stye Drift 10 นาที) และตอนนี้ มัน2คนเริ่มแข่งแบบแปลกๆ คือ ใครจะลาก DRIFT Legend ได้คะแนนมากกว่ากัน (ลากยาวครั้งเดียวไม่มีหยุด คะแนนขึ้นแค่ไหนถือว่าได้แค่นั้น) ซึ่งตอนนี้สูงสุดที่ทำได้คือ 1ล้าน1แสนนิดๆ

คะแนสุดๆ ของ DRIFT GRID นี่มีนเท่าไหร่เหรอครับ
    ผมเป็นเจ้าของเครื่อง ยัง Drift ได้ไม่เคยเกิน ล้านเดียวเลยอ่ะ คิดแล้วช้ำใจ

OverclockZone Member RunN18's Avatar

ไม่เคยเกิน10ล้าน อิอิ

แต่เค้าได้กันเปนร้อยล้านนี่ละครับ

OverclockZone Member superman9999's Avatar
    อดีต-->ก.ท.ม. ปัจจุบัน-->น.ม.

โดยที่ไม่ใช่โปรแกรมโกงนะ
    ได้ขนาดนี่กันเลยเหรอ???
    สงสัยตีลังกาดิฟป่าว...
    ทำได้จิงสอนหน่อยนะ..555

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

คะแนนทำได้เรื่อยๆครับ ถ้ายังไม่เมื่อยตายหรือตะคริวกินมือ (หรือเท้า ในกรณีเล่นด้วยพวงมาลัย) ไปซะก่อน

ผมก็ได้ไม่มากอ่ะครับDriftธรรมดา สนามOkutama วิ่งแค่10รอบ เดี๋ยวนี้แก่แล้วเมื่อยมือเล่นเยอะไม่ได้ ได้คะแนนมา200กว่าล้านเอง (แต่ถ้าเป็นDrift Battleได้เยอะกว่านี้โข ขับเป็นที่1 ปาดเสาก็ทีละ6หมื่นกว่าเข้าไปแล้ว)

ถ้า Free Drift นี่ ลาก Drift Legend ได้เป็นชม. เลยแหละครับ มันจะมีอยู่มุมนึง เป็นตึก แล้วดริฟรอบตึกเอา
    เหมือนทำโดนัทวงใหญ่ๆอ่ะครับ ลากได้เรื่อยๆ

OverclockZone Member Godstep's Avatar

Quote Originally Posted by Tunza! View Post
    ถ้า Free Drift นี่ ลาก Drift Legend ได้เป็นชม. เลยแหละครับ มันจะมีอยู่มุมนึง เป็นตึก แล้วดริฟรอบตึกเอา
    เหมือนทำโดนัทวงใหญ่ๆอ่ะครับ ลากได้เรื่อยๆ
    มันได้คะแนนเยอะจริงแต่ไม่ได้ตัวคูณเลยเนี่ยสิ เคยลากไปได้แถวๆ 7 แสน แล้วแป๊ก

OverclockZone Member mydoc's Avatar

เคยลากตัวคูณได้ 37 อ่ะครับ ผมตั้งแข่งไว้ 15 รอบ ด่านโยโกฮาม่าที่เป็นสนาม ใช้ นีสสัน

OverclockZone Member Auntonio's Avatar

S15 53ล้านกว่า Okuma 10รอบ X38 (ตะบะแตกก่อนเข้าเส้น)

OverclockZone Member TheJackal's Avatar
    Somewhere in Sometime

เพิ่งกลับมาเล่น เมื่อวาน
    ยังอยู่ที่ 1 ล้าน เองง่ะ

OverclockZone Member

ผม 252ล้านด่านที่เรือ*99

OverclockZone Member hugnoi's Avatar

เกือบ70ล้านคับ 10 รอบ

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

เกมไรฟะ ไม่รู้จัก

OverclockZone Member hanasakiza's Avatar

น่าน charif ไม่รู้จัก Grid ซะงั้น มันจะตายชนทีรถเน่าแมลงวันตอมตลืมเลย

OverclockZone Member underground1's Avatar

ลากยาวลากน้อยไม่เปนไร เกบตัวคูณสูงๆไว้จะทำคะแนนได้ง่ายกว่า ไม่ก็ทดแรมช่วยเอา

OverclockZone Member charif's Avatar

Quote Originally Posted by hanasakiza View Post
    น่าน charif ไม่รู้จัก Grid ซะงั้น มันจะตายชนทีรถเน่าแมลงวันตอมตลืมเลย
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=336163

พอดีเป็นคนที่ Drif ได้แย่ที่สุดในกลุ่มอะ เรยไม่อยากจำเรื่อง Drif

OverclockZone Member boy2san's Avatar

มาเล่น GTA 4 drift ดีก่า
    ใครแซงก็ยิงยางซะ 555

Quote Originally Posted by boy2san View Post
    มาเล่น GTA 4 drift ดีก่า
    ใครแซงก็ยิงยางซะ 555
    เล่นออนไลน์ไง บอกมั่งจิ

Bookmarks

Bookmarks