Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเทียบ Radeon กับ GF หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม......

Comment

สงสัย จขกท งง ว่าถามอาไรผิดอาป่าว ทำไมถึงด้ร้อนแรงขนาดนี้
      แล้วกาดจอตัวเก่าใช้อาไรอยู่เหรอคับ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
        พี่เสือ มั่วอีกแระ
        "ส่วน TI4200 แม้จะแรงกว่าแต่ก็รับแค่ DX7.1 ถ้าจะเล่นจริงๆนะครับ" สงสัยเขียนผิด อ๊ะ ช่วยแก้ DX8.1

9550 ช้าชิบ ช้ากว่า8500pro อีก เพียงแต่รองรับ dx9 ก้แค่นั้นเอง เล่น sim2 res 800*600 นี่ต้องเปิดแบบ low เลยนะ อ้อ เล่น sim มันกินแรมมากอย่าคิดว่าแค่ การ์ฺดจออย่างเดียว

หาตัว 6600 รุ่นเล็กยังคุ้มกว่า่เลยคุณ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
        วัดกันเดิมๆ ไม่OC ก็ได้ นะจ๊ะแน่ จริงมา ป๋า มี 9550 ตัวแรง คอยเป็นไม้ตีสุนัข อยู่แล้วจ๊ะ

Comment

ยืนยังอีกเสียง 8500 สู้ 9550 ไม่ได้

คะแนน A3 / 3dmark 2001 ก็เห็นกันจะๆอยู่แล้ว

Comment

ผมว่าเจ้าของกระทู้คงตามไม่ทันแล้วละครับ

Comment

คนไม่เกี่ยวรบกวนอย่าขวางทางปืนนะครับ ด้วยความหวังดี

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...t=39199&page=2
                จากกระทู้ จึงต้อง มาขุดประจานความโง่ของใครบางคน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

.....
                  Last edited by rts20d; 3 Mar 2007, 00:36:43.

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
                    http://forums.overclockzone.com/foru...t=39199&page=2
                    จากกระทู้ จึงต้อง มาขุดประจานความโง่ของใครบางคน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                    ก็อยากรู้ว่า ไอ้คนที่บอกว่าคนอื่นโง่ เนี่ย แล้วห กร๊ากกกกก เนี่ยเก่งให้มันทุกเรื่องนะครับ

ไม่มีใครฉลาดหรือรู้ไปหมดทุกเรื่องหรอกครับ แสดงความคิดเห็นให้คนที่ไม่รู้ ได้รับรู้ดีกว่า

ไม่ใช่ไปดูถูกเค้า...แย่อ่ะผมว่า ถ้าทุกคนเป็นแบบคุณ 2 คน

ทั้งคุณ ผ่านมาอีกแระ กับ เสือไรเฟิลเนี่ย เฮ้ออ...จริงๆก็ไม่อยากมาตอบให้เป็นปัญหาเข้ามาอีก

แต่เห็นหลายกระทู้แล้ว มันอึดอัดแทนคนที่ถูกดูถูก ก็เท่านั้น...

Comment

ต้องอ่านดีๆ ครับ ไอ้กระทู้นั้น ใคร มันเปิด ประเด็น แล้วมาก๊งมากร๊าก หาว่าคนอื่นโง่ ต้อง อ่านกระทู้นั้นตั้งแต่หน้าแรกครับ

Comment

Originally posted by termiee View Post
                        ก็อยากรู้ว่า ไอ้คนที่บอกว่าคนอื่นโง่ เนี่ย แล้วห กร๊ากกกกก เนี่ยเก่งให้มันทุกเรื่องนะครับ

ไม่มีใครฉลาดหรือรู้ไปหมดทุกเรื่องหรอกครับ แสดงความคิดเห็นให้คนที่ไม่รู้ ได้รับรู้ดีกว่า

ไม่ใช่ไปดูถูกเค้า...แย่อ่ะผมว่า ถ้าทุกคนเป็นแบบคุณ 2 คน

ทั้งคุณ ผ่านมาอีกแระ กับ เสือไรเฟิลเนี่ย เฮ้ออ...จริงๆก็ไม่อยากมาตอบให้เป็นปัญหาเข้ามาอีก

แต่เห็นหลายกระทู้แล้ว มันอึดอัดแทนคนที่ถูกดูถูก ก็เท่านั้น...
                        น้องเสือเขาช่วยอธิบายข้อมูลผลิตภัณฑ์ที่ถาม ในตอนแรกก่อนแล้วว่ามันเป็นยังไง

แต่คุณ ผ่านมา(อีกแระ) เขากลับมาตอบลบล้างโดยใช้วาจาที่ ดูถูก แล้วเป็นท่านคิดอย่างไร

แล้วก็ น้องเสือ เขาลองใช้มาแล้วค่ะ ที่เขามีข้อมูลเนี่ย

ก่อนที่จะเถียงอะไรกับคนอื่น ต้องหาข้อมูล มายืนยันในความถูกของตัวเอง
                        ถ้าไม่รู้ก็ให้เงียบแล้วฟังคนอื่น แล้วนำมาเป็นข้อมูลสะสมความรู้
                        แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น บางทีข้อมูลก็อาจไม่มีประโยชน์ หากไม่ลองใช้จริง

Comment

-*-

Comment

9250 รุ่นประหยัดครับ
                            Ti รุ่น แรงครับ

Comment

เป็นผมเลือก FX5200 หรือสูงกว่านั้นครับ ยังพอทำไรได้มากกว่าหน่อยครับ

Comment

9550 ของ ฌำฉี มีรุ่น Turbo ไรซักอย่าง
                                จำได้ว่าเคยนิยมสมัยนึง

Comment

Working...
                                X