Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อฮาร์ดดิส 320 G ของยี้ห้อไรดี ราคาประมาณเท่าไหร่หรอ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อฮาร์ดดิส 320 G ของยี้ห้อไรดี ราคาประมาณเท่าไหร่หรอ??

จะซื้อฮาร์ดดิส 320 G ของยี้ห้อไรดี ราคาเท่าไหร่หรอ??

จะซื้อฮาร์ดดิส 320 G ของยี้ห้อไรดี ราคาเท่าไหร่หรอ??

ชอบชื่อยี่ห้อไหนเท่ ก็ซื้อยี่ห้อนั้นแหละครับ ราคาประมาณ 18xx บาท

Comment

ผมว่าชื่อ Seagate มันเท่ดี เลยซื้อมาครับ 320ก็ราคาประมาณที่เรปบนบอกครับผม

Comment

ถ้ามี งบ 2500 ซื้อของ Seagate ได้กี่ GB ครับๆๆๆ

Comment

ถ้า 2500 ได้ Seagate 500 GB ที่ Advice ครับ 2130

หรือของ WESTERN DIGITAL 500 GB ก็ได้ที่ Busitek 2450

Comment

ผมซื้อ WD 320 GB 1490.- advice ครับ

Comment

ผมว่า HDD 500GB ไม่ค่อยน่าเล่นเท่าไหร่นะครับ เพราะราคามันใกล้กับ 640GB ไม่เกิน 200-300 บาทอ่ะ
              200-300 บาทได้ความจุมาอีก 140GB ก็ไม่เลวนะครับ

หรืออยากประหยัดอันนี้ก็ 500GB ก็พอครับ ประหยัดได้อีกตั้ง 200-300 บาทเลย ^^~

Comment

Originally posted by maitalk View Post
                ผมซื้อ WD 320 GB 1490.- advice ครับ
                ห๊าๆๆ!!! IDE หรือ sataครับ ผมซื้อ wd 320 gb ของ HWH 1800 เมือ่วานสดๆเลย ผมว่าผมเช้คราคาดีแล้วนะเนี่ย เปื่อยเลยตู

Comment

ของผมsata II นะ

Comment

เอา SATA มาใส่ ide ได้ป่ะ

มานมีหัวแปลงป่าวครับ

Comment

Working...
                    X