Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น PhemonX4 9650 + AN78GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็น PhemonX4 9650 + AN78GS

ขอความเห็นด้วยคร้าบ!

น่าลองครับ

Comment

เหมือนกับ ax78 ครับ แต่มีออนบอร์ด
      ถ้าท่านใจดี จัดโชว์ ผมจะปูเสื่อรอชม ครับ

Comment

บอร์ดตัวอื่นดีกว่าไหมครับ ผมเคยใช้ละไอ้เจ้า78GSเนี่ย ทนความร้อนของมอสเฟสตอนOCไม่ไหว เพราะจะลาก6000+ ไป3.2 มอสเฟสร้อนมากๆ ยิ่งซิ้งก์สีดำเลยยิ่งร้อนเข้าไปใหญ่ มองเป็นบอร์ดรุ่นอื่นที่เป็นชิพAMDจะดีกว่าครับ
        ยกเว้นคุณอยากใช้ชิพ nVIDIA จริงๆ บอร์ดตัวนี้ก็คงเป็นตัวเลือกเดียวในระดับราคา 3-4พันบาทที่มีอยู่ครับ

Comment

ลุยเลยครับ

Comment

รอชม

Comment

ลุยเลยครับ แล้ัวเอามาลากโชว์ อิ อิ รอชม

Comment

เด๋วอีกสัก2วัน จัดโชว์ให้ดูครับ^^
                มือใหม่ๆ แนะนำด้วยกะดีน๊า

Comment

เอ่อ คือ

ผมชอบลายเซ็นต์เจ้าของกระทู้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by u_jang44 View Post
                    เอ่อ คือ

ผมชอบลายเซ็นต์เจ้าของกระทู้อ่ะครับ
                    ชอบด้วยคน^^

Comment

Working...
                    X