Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt ยี่ห้อไหนดีสุดค่ะ(ขอมาตั้งอีกกระทู้นะค่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gt ยี่ห้อไหนดีสุดค่ะ(ขอมาตั้งอีกกระทู้นะค่ะ)

อยากทราบว่ายี่ห้อไหนดีที่สุดอะค่ะตอนนี้

แล้วในพันทิพย์สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ไม่แน่ใจเรื่องยี่ห้อ

แต่ว่าน่าจะเล่น 7600GS นะ ผมว่า (ผมว่า)
    เห็นว่าตัว pipeline มันเยอะกว่า (7300GT มี 8 กับ 7600GS มี 12 อ่ะ)

เห็นเขาว่า Winfast ก็ดี ไล่ๆ มาก็ ASUS, Galaxy, Gigabyte มั้งอ่ะนะ

Comment

Galaxy สิครับ ชั่วโมงนี้

Comment

ตัวไหนก็ได้ครับที่เป็น DDR3

Comment

Galaxy งามสุดๆขอบอก ถูกด้วย แง่มๆๆ

Comment

้ถ้าเอา คุณภาพจริง ๆ ต้อง Asus ครับมันนิ่งสุดแล้ว เสถียรสุด ลองลงมาก็พวก winfast .... ฯ
            แต่ XFX ก็ดีนะครับ ส่วน ใหญ่จะ clock จากโรงงานมาแล้ว พวก ซิ้งพัดลมมัน mat กันอยู่แล้ว
            ELSA ก็ถือว่าโอเคเลยครับ
            ส่วนตัวแล้ว ผมว่า Asus ดีสุดลองลงมา winfast ต่อด้วย ELSA และต่อด้วย ELSA

Comment

ถ้างบน้อยลองมองดู Forza ครับ เขาให้ประกัน life time เลยนะ

Comment

Lemel สำหรับคนงบน้อยงับ

Comment

spark ครับ ถูกดี 3120บาท DDR3

Comment

งบน้อยซื้อมือสอง ได้ของแรง อิ อิ

Comment

Originally posted by saint_windom View Post
                      ถ้างบน้อยลองมองดู Forza ครับ เขาให้ประกัน life time เลยนะ
                      LT คือเลิกผลิตก็หมดประกันนะครับ ~

Comment

แนะนำ Galaxy ครับ XFXดีสุดมีปัญหาเปลี่ยนตัวใหม่ให้ สำหรับผมผมถือว่าXFXดีสุดครับ

Comment

แอบเชียร์ Galaxy

Comment

XFX ที่ผมใช้นี่ไงครับ ไม่มีพัดลมใช้ฮีทไปป์และซิ้งค์ระบายความร้อนแทน เสียงเงียบเชียบ

Comment

Originally posted by guru View Post
                              XFX ที่ผมใช้นี่ไงครับ ไม่มีพัดลมใช้ฮีทไปป์และซิ้งค์ระบายความร้อนแทน เสียงเงียบเชียบ
                              ถ้า...ไม่มีพัดลมใช้ฮีทไปป์และซิ้งค์ระบายความร้อน แล้ว...มีเสียงเนีย
                              เตรียมเคลมได้เลยครับ อิ อิ

Comment

Working...
                              X